Mamlaka zinasemaje juu ya hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mamlaka zinasemaje juu ya hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tiger, Sep 15, 2012.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na baadhi ya bodaboda zinaliza alarm(ving'ora/ving'ola) kama vile vya polisi au ambulance, hivi swala hili ni sawa? Kama si sawa mamlaka zinazohusika zinasemaje?
    Nawasilisha.
     
  2. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 63,151
    Likes Received: 46,106
    Trophy Points: 280
    hongera sana hata mimi nakerwa sana na hivyo ving'ora na havipaswi kupigwa bila sababu maalum mamlaka zichukue hatua stahiki sasa
     
  3. T

    Tiger JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda kama jambo hilo linaruhusiwa ila vinginevyo haya mambo sasa yanavuka mipaka.
    Tena naona kama watu waidhihaki dola.
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wahusika mko wapi?
     
Loading...