Mambo yanazidi kuwa mazuri awamu ya tano

Mambo yanazidi kuwa mazuri awamu ya tano

Sasa Kwanini yule wa benki kuu Jana alikimbia maswali kwa waandishi wa habari aliowaita yeye mwenyewe?
 
Ama kwa hakika kasi ya awamu ya tano si tu inaridhisha bali itatufikisha tunapotaka.

Control ya matumizi ya dola kwa manunuzi ya ndani ya nchi ni muhimu sana kuipa thamani fedha yetu.

Wapo wasioitakia mema nchi yetu ila Rais wetu anafanya mambo sahihi kabisa , japo katika mchakato wa kufika tunapotaka lazima ziwepo kelele,lakini hakuna mchakato usiokuwa na maumivu.

Chuma ili kiwe bora lazima kipitie kwenye moto mkali, jipu ili lipone lazima litumbuliwe.

Ili uchumi uonekane kmnufaisha mtanzania wa kawaida lazima tuipe fedha yetu nguvu, na hili la kudhibiti dola ni muhimu.

Ukienda nchi za huko nje nyingi kwakweli matumizi ya dola kwa ndani ni limited, sio dola tu hata cash. Hivyo sisi sio wa kwanza katika hili, bali tumechelewa mno. Inahitajika tukimbie.
Kweli wewe in zero na ishu za uchumi, mnaipa nguvu Tsh wakati hamna mnachozalisha na kuuza nje,kwa maana nyingine mnapimana ubavu na USA,waulize waturuki wanaowajengea SGR walitaka kupimana ubavu na US kilichowakuta wamekoma,ije kuwa nyie kajamba nani?
 
Ok Hebu nisepe siwezi kumwambia kitu empty headed person
 
Matusi ni ishara ya kuishiwa hoja, hoja hujibiwa kwa hoja.
Ni bora ya matusi kuliko mlivyojibu hoja za Ben Saanane kwa kumtosa kwenye chatu,mkajibu hoja za Mawazo kwa kumuua na mapanga,mkajibu hoja za Tundu Lissu kwa risasi 38.
Pathetic
 
Ama kwa hakika kasi ya awamu ya tano si tu inaridhisha bali itatufikisha tunapotaka.

Control ya matumizi ya dola kwa manunuzi ya ndani ya nchi ni muhimu sana kuipa thamani fedha yetu.

Wapo wasioitakia mema nchi yetu ila Rais wetu anafanya mambo sahihi kabisa , japo katika mchakato wa kufika tunapotaka lazima ziwepo kelele,lakini hakuna mchakato usiokuwa na maumivu.

Chuma ili kiwe bora lazima kipitie kwenye moto mkali, jipu ili lipone lazima litumbuliwe.

Ili uchumi uonekane kmnufaisha mtanzania wa kawaida lazima tuipe fedha yetu nguvu, na hili la kudhibiti dola ni muhimu.

Ukienda nchi za huko nje nyingi kwakweli matumizi ya dola kwa ndani ni limited, sio dola tu hata cash. Hivyo sisi sio wa kwanza katika hili, bali tumechelewa mno. Inahitajika tukimbie.
Kachukue buku saba yako
 
Hata hao ufipa wakipewa nchi waitawale bado watasema maendeleo ya mwananchi ni uhuru wa kuandamana na wachunguzi kutoka nje
 
Hadithi yako ina tufundisha kitu gani Mheshimiwa mleta Mada !!?
 
Kama china ukiingia na dola unaenda kuzibadili zote unapewa pesa yao,siku ya kuondoka kama zimebaki unarudi na risiti zako.wanakubadilishia wanakupa madola yako tena ni benki hakuna maduka ya ujanja ujanja
 
wapiga vigelegele shangilieni mambo yanazidi kuwa magumu mtaani. vyuo vikuu mnatoa mikopo kwa ubaguzi. jk kamzidi jpm kwa mbali sana...
 
Hata hao ufipa wakipewa nchi waitawale bado watasema maendeleo ya mwananchi ni uhuru wa kuandamana na wachunguzi kutoka nje
Wabunge wa upinzani watawaambia wananchi kazi Yao sio kuwaletea maendeleo wananchi kama wanavyosema sasa
 
Ama kwa hakika kasi ya awamu ya tano si tu inaridhisha bali itatufikisha tunapotaka.

Control ya matumizi ya dola kwa manunuzi ya ndani ya nchi ni muhimu sana kuipa thamani fedha yetu.

Wapo wasioitakia mema nchi yetu ila Rais wetu anafanya mambo sahihi kabisa , japo katika mchakato wa kufika tunapotaka lazima ziwepo kelele,lakini hakuna mchakato usiokuwa na maumivu.

Chuma ili kiwe bora lazima kipitie kwenye moto mkali, jipu ili lipone lazima litumbuliwe.

Ili uchumi uonekane kmnufaisha mtanzania wa kawaida lazima tuipe fedha yetu nguvu, na hili la kudhibiti dola ni muhimu.

Ukienda nchi za huko nje nyingi kwakweli matumizi ya dola kwa ndani ni limited, sio dola tu hata cash. Hivyo sisi sio wa kwanza katika hili, bali tumechelewa mno. Inahitajika tukimbie.
1542815115001.png
 
Ni bora ya matusi kuliko mlivyojibu hoja za Ben Saanane kwa kumtosa kwenye chatu,mkajibu hoja za Mawazo kwa kumuua na mapanga,mkajibu hoja za Tundu Lissu kwa risasi 38.
Pathetic
Mkuu hapa tunajadili swala la usahihi wa matumizi ya dola ndani ya nchi
 
Ama kwa hakika kasi ya awamu ya tano si tu inaridhisha bali itatufikisha tunapotaka.

Control ya matumizi ya dola kwa manunuzi ya ndani ya nchi ni muhimu sana kuipa thamani fedha yetu.

Wapo wasioitakia mema nchi yetu ila Rais wetu anafanya mambo sahihi kabisa , japo katika mchakato wa kufika tunapotaka lazima ziwepo kelele,lakini hakuna mchakato usiokuwa na maumivu.

Chuma ili kiwe bora lazima kipitie kwenye moto mkali, jipu ili lipone lazima litumbuliwe.

Ili uchumi uonekane kmnufaisha mtanzania wa kawaida lazima tuipe fedha yetu nguvu, na hili la kudhibiti dola ni muhimu.

Ukienda nchi za huko nje nyingi kwakweli matumizi ya dola kwa ndani ni limited, sio dola tu hata cash. Hivyo sisi sio wa kwanza katika hili, bali tumechelewa mno. Inahitajika tukimbie.
Naunga mkono hoja, Tanzania tunaelekea kuwa nchi ya ahadi, tutafikia kipindi mabomba nchi mzima yatatoa maziwa na asali.
P
 
Naunga mkono hoja, Tanzania tunaelekea kuwa nchi ya ahadi, tutafikia kipindi mabomba nchi mzima yatatoa maziwa na asali.
P
Naona ukitumia degree yako ya sheria ipasavyo; karibu sana kwenye bar. Tukugalagaze na ma PO mkuu.
 
Back
Top Bottom