Mambo yanayoudhi humu jamvini

Mambo yanayoudhi humu jamvini

umeona eeh
yaani utafikiri kuku aliekatwa kichwa
mtu anaongea upupu mpaka unatamani kuvunja pc
ya ofisi
unakuta taarifaya ya kusikitisha ila wanaleta mzaha
na kama unagonga kestolait
lazma upigwe ban maana majitu mengine
hayavumiliki?

pembeni ya mada umebadili tena avatar
lool sasa hii ni picha yako au ?
 
Hiyo avatar mbona ina kama wiki,sio mimi,siwezi kulia machozi mi mgumu
umeona eeh
yaani utafikiri kuku aliekatwa kichwa
mtu anaongea upupu mpaka unatamani kuvunja pc
ya ofisi
na kama unagonga kestolait
lazma upigwe ban maana majitu mengine
hayavumiliki?

pembeni ya mada umebadili tena avatar
lool sasa hii ni picha yako au ?
 
Nakelwa na mtu anaanzisha sredi halafu anasema rafiki yangu anaomba ushauri au mara dada yangu anatafuta mchumba or mara rafiki yangu uume unatoa damu,kwani wakisema ni wao kuna tatizo gani;;Wananiboa sana
 
aaah bhana mi nakuwaga via china mobile ndo maana sijakuona
unajuaga kuzichagua ......
zote ziko pouwa.saaasa kwanini umepnda ya anaelia?




Hiyo avatar mbona ina kama wiki,sio mimi,siwezi kulia machozi mi mgumu
 
Nakelwa na mtu anaanzisha sredi halafu anasema rafiki yangu anaomba ushauri au mara dada yangu anatafuta mchumba or mara rafiki yangu uume unatoa damu,kwani wakisema ni wao kuna tatizo gani;;Wananiboa sana
hizo mada huwa zinawahusu wao,ila kusema direct ni soo
 
aaah bhana mi nakuwaga via china mobile ndo maana sijakuona
unajuaga kuzichagua ......
zote ziko pouwa.saaasa kwanini umepnda ya anaelia?
siku hizi ukiweka post kwa chini wanaandika via,blackberry,via iphone,angalia wasije wakasema
via kwa jirani
 
1.Mtu akipost thread hata kama ya msingi kuna baadhi ya members wanaigeuza kuwa genge la kunywa kahawa
mf:kupiga story tofauti na mada husika lengo la thread mpaka linapotea
2.Watu hawaheshimu mawazo ya watu;Mfano,ooh umepost upupu,unawaza kwa kutumia organ ya mwili,umetumwa e.t.c
3.Thread imenoga,jinsi unavyochangia ndo jinsi PM zinavyoingia mpaka browsing inaenda slow.
4.wengine wanatumia ufupisho wa ajabu mpaka unashindwa kuelewa,mf.sasa anaandika xaxa,sisi anaandika cc.
5.Huku ukieleza kuhusu facebook utapondwa ila 99% wanazo account za facebook.
6.Members wapya wanajua kila jukwaa,wanawajua members wa siku nyingi wanaochangia mada na mbinu za kuwafuatilia.
7.Mtu anapost thread halafu haonekani tena na hujui hata kama ameridhika na ushauri au majibu.
8.Watu wataponda kuhusu thread uliyopost but hawaachi kuchangia,kama wamelazimishwa vile kuponda wengine.
9.Kutafuta ban makusudi ili ujulikane humu

ongezea na mengine yanayokukera
Yote ulosema ni kweli excellent.Hakuna uvumilivu wa mawazo humu jamvini. Wanajf ni wasomi wa hali ya juu kwanini uvumilivu unawashinda?
 
Kuna watu hawajui jinsi ya kutofautiana na na wenzao bila kuwa attack.
 
Wengi sio wastaarabu na uswahili uswahili mwingi.
Ila wapo wastaarabu ambao ni wachache mf AshaDii na RR ,mtu anaongea unaona huyu mtu
anajua nini maana ya utu kabla ya yote.
 
Back
Top Bottom