Mambo yanayoudhi humu jamvini

hahaha unaweza kuta kuna vampires humu ,huwezi jua bwana Excellent
mi nachukia sana kuziona ,napenda wanyama wengi lakini sio nyoka,halafu na hicho cha kiwembe kwenye jicho
 
mkuu napita 2.nimeisoma thread ingawa kwa haraka haraka.nitarud namfata jamaa anipe pesa yangu kaniambia ana2ma kwa mtandao wa cm za mkonon naona ha2m so dawa kumuibukia hukohuko-i insist narud.
 
mkuu napita 2.nimeisoma thread ingawa kwa haraka haraka.nitarud namfata jamaa anipe pesa yangu kaniambia ana2ma kwa mtandao wa cm za mkonon naona ha2m so dawa kumuibukia hukohuko-i insist narud.
jitahidi upate hiyo pesa
 
Ww mwenyewe na mpenzio mshageuza bedroo,unaona sasa? Huwezi kuzuia, hata msibani hatulii saa zote manake tutakaukiwa. Kuna kutaniana, kulia na kuongea issues serious.
Afu umenikumbusha, kumbe nimekumis eeh!
hope u good dia
 
mimi naudhika unakuta mtu anachangia thread kwa sauti kubwa mpaka huku nilipo masikio yanauma!
 
Reactions: SMU
Ww mwenyewe na mpenzio mshageuza bedroo,unaona sasa? Huwezi kuzuia, hata msibani hatulii saa zote manake tutakaukiwa. Kuna kutaniana, kulia na kuongea issues serious.
Afu umenikumbusha, kumbe nimekumis eeh!
lol somtimes inabidi,
nimekumiss pia but nakuona tu uko busy
 
Ww mwenyewe na mpenzio mshageuza bedroo,unaona sasa? Huwezi kuzuia, hata msibani hatulii saa zote manake tutakaukiwa. Kuna kutaniana, kulia na kuongea issues serious.
Afu umenikumbusha, kumbe nimekumis eeh!

hehehe unanchekesha kweli
source.FF
 
Habari ndo hiyo hapa ni chit chat bana

Excellent Habari yako binafsi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…