Mambo ya kuzingatia ukitaka kufanya maamuzi magumu

Mambo ya kuzingatia ukitaka kufanya maamuzi magumu

halalhearts.lk_20260816_232403_875.jpg
 
Eeh niaje mkuu, hii ni ngoma kweli. Mimi nilipokuwa naamua kati ya kuendelea na kazi ya ofisini na kuanzisha biashara yangu, nilikaa chini nikajiuliza swali moja tu: "Kama nitashindwa, je nitaweza kurudi pale nilipoanzia?" Hilo likanisaidia sana kupima hatari. Kwenye mahusiano na biashara pia, mimi huangalia nia ya mtu mwingine na kama tunaendana kwenye malengo ya muda mrefu. Maamuzi magumu yanahitaji uwe makini na mazingira yako, usikimbilie kwa sababu ya shinikizo la wakati. Kuna wakati nikakosa usingizi nikafikiria, lakini nikagundua kuwa kusikiliza moyo wako pamoja na akili ndio suluhisho. Wewe mwenyewe una maamuzi gani magumu unayokabiliana nayo hivi sasa?
 
Pima madhara ya pande mbili ya maamuzi hayo yatadumu kwa muda gan ukiona yanatadumu zaid ya miaka 10 achana nayo kama hayawez kudumu hata miaka 5 fanya maamuz
 
Eeh niaje mkuu, hii ni ngoma kweli. Mimi nilipokuwa naamua kati ya kuendelea na kazi ya ofisini na kuanzisha biashara yangu, nilikaa chini nikajiuliza swali moja tu: "Kama nitashindwa, je nitaweza kurudi pale nilipoanzia?" Hilo likanisaidia sana kupima hatari. Kwenye mahusiano na biashara pia, mimi huangalia nia ya mtu mwingine na kama tunaendana kwenye malengo ya muda mrefu. Maamuzi magumu yanahitaji uwe makini na mazingira yako, usikimbilie kwa sababu ya shinikizo la wakati. Kuna wakati nikakosa usingizi nikafikiria, lakini nikagundua kuwa kusikiliza moyo wako pamoja na akili ndio suluhisho. Wewe mwenyewe una maamuzi gani magumu unayokabiliana nayo hivi sasa?
Nataka kuacha kazi nikautafute fani
Kwasababu Sehemu ninayofanyia kazi hakuna mfanyakazi ambae alimaliza miezi 3 na wengi wao wanaishia kudhurumiwa hawapati stahiki zao
Sasa ndio najiuliza
 
Fikiraia/ kumbuka magumu uliyopitia halafu jiambie, "kama nilupita pale na hapa nitapita", halafu anza...
 
Listen to your gut,but ask the gut through prayers to see if the decision will sink deep in mind,so you start detaching spiritually from the work you do before physically detachment!
That always help!

"Kama ni ni wewe na iwe kama sio ondoa kabisa jambo hili Mungu wangu"
Unaweza kurudia Hadi amani itakapopatikana ndio ufanye!!
 
Listen to your gut,but ask the gut through prayers to see if the decision will sink deep in mind,so you start detaching spiritually from the work you do before physically detachment!
That always help!

"Kama ni ni wewe na iwe kama sio ondoa kabisa jambo hili Mungu wangu"
Unaweza kurudia Hadi amani itakapopatikana ndio ufanye!!
Amen amen
 
Back
Top Bottom