Mambo ya Kanye West Balaa

Mambo ya Kanye West Balaa

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Posts
5,473
Reaction score
757
article-1207564-061A84F8000005DC-701_468x588.jpg

amber_rose-ass-grabbed-by-kanye.jpg
 

Attachments

  • Kanye.jpg
    Kanye.jpg
    19.2 KB · Views: 352
duu kuna uzushi nilikia kuwa kanye si rizki,naona ulikuwa wa uongo,jinsi alivyong'ang'ania hiyo maneno!
 
Mambo ya fweza hayo,hata kama si riziki maadamu kuna rupia utaabudiwa wee mpaka mwisho wa fweza zako,nimeupenda huo mkate wa bofulo aka msaada tutani,ngoja nikauze nazi zangu kisiju bana!
 
Hii mambo inatisha, watu wa bara sijui wanakula kwa mchuzi wa nini!! Wenzetu wa pwani tumeambiwa mchuzi wa pweza.
 
Back
Top Bottom