Mambo ya fedha

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,972
Reaction score
168,460
MHINDI, mwarabu na mchaga ambao kwa
kawaida ni wafanya biashara walikutana ili
kufanya utaratibu wa kuwasaidia masikini!
Mwarabu akasema mimi nachora duara,
nikirusha pesa juu zitakazodondokea ndani
ya duara nawapa masikini na zitakazokuwa
nje zote zangu!
Mhindi akasema mimi nachora msitari tu,
zitakazodondokea kwenye msitari nawapa
masikini zitakazobaki ni zangu!
Mchaga akasema mimi narusha pesa zote juu,
zinatazoanguka chini zote zangu na
zitakazobaki juu zote nawapa masikini!!!!!!
 
Aiseee mchagga noma, duh! umenichekesha saaanaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…