serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,772 Aug 24, 2012 #1 dont touch me, utanichafuaaaaaaaa
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Aug 25, 2012 #2 atakua shosti huyu
kingfish JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 571 Reaction score 159 Aug 25, 2012 #3 serio said: View attachment 62795dont touch me, utanichafuaaaaaaaa Click to expand... du umenikumbusha mwaka 1988.
serio said: View attachment 62795dont touch me, utanichafuaaaaaaaa Click to expand... du umenikumbusha mwaka 1988.
serio JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 7,354 Reaction score 4,772 Aug 25, 2012 Thread starter #4 jamaa kaamua kujishonea sulphate, kachoka ma designer wakizushi...jeans elfu 50,000???????????
Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Aug 25, 2012 #5 serio said: View attachment 62795dont touch me, utanichafuaaaaaaaa Click to expand... material haya sio ya ile mifuko ya kuwekea mizigo, nguo etc?
serio said: View attachment 62795dont touch me, utanichafuaaaaaaaa Click to expand... material haya sio ya ile mifuko ya kuwekea mizigo, nguo etc?
Asulo JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 719 Reaction score 252 Aug 25, 2012 #6 kingfish said: du umenikumbusha mwaka 1988. Click to expand... Mambo ya suspender na ki don tachi...
KOKUTONA JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 8,651 Reaction score 6,110 Aug 26, 2012 #7 Ubunifu wa hali ya juu.
congobe JF-Expert Member Joined May 31, 2012 Posts 561 Reaction score 131 Aug 26, 2012 #8 mjasiriamali huyu umwambie aketi uanze kumuliza habari za sensa wakati anatafutaa mkate wa leo hajui wapi anaenda kuupata mnataduta watu ubaya tu
mjasiriamali huyu umwambie aketi uanze kumuliza habari za sensa wakati anatafutaa mkate wa leo hajui wapi anaenda kuupata mnataduta watu ubaya tu
MVUMBUZI JF-Expert Member Joined Jan 8, 2011 Posts 5,182 Reaction score 2,330 Aug 26, 2012 #9 MtotoSix said: material haya sio ya ile mifuko ya kuwekea mizigo, nguo etc? Click to expand... Ndiyo maanake kwani ingekuwa nguo ya kawaida asingekuwa na mikogo kiasi hicho
MtotoSix said: material haya sio ya ile mifuko ya kuwekea mizigo, nguo etc? Click to expand... Ndiyo maanake kwani ingekuwa nguo ya kawaida asingekuwa na mikogo kiasi hicho
Ngangasyonga JF-Expert Member Joined Sep 13, 2010 Posts 455 Reaction score 71 Aug 27, 2012 #10 Kwenye shida akili inacharge kinomaa!! uwezo wa kuingi woolwealth ni mgumu!!
steveslove Senior Member Joined Jul 18, 2012 Posts 110 Reaction score 32 Aug 27, 2012 #11 mmm kweli noumer
mathematics JF-Expert Member Joined Feb 21, 2012 Posts 3,324 Reaction score 1,116 Aug 27, 2012 #12 kweli hili la kuchumpa!