Mambo ya CHADEMA yanatia kizunguzungu

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,600
2,000
Hivi inawezekanaje makumi ya wanachama akina mama/ dada wa CHADEMA waende kula viapo vya kuwa wabunge wa viti maalumu [hivi huwa wanamwakilisha nani hawa wabunge wa hivi viti?] halafu katibu mkuu wa chama asikitambue kitendo chao hicho?

Huko CHADEMA hakuna coordination ya mambo? Kila mtu anajifanyia mambo yake mwenyewe bila kumtaarifu mwingine?

CHADEMA inaongozwa ki-banana republic sana.


Hmm....ila haka kamdada kazuri ...😄
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
13,519
2,000
Chadema imekuwa chadrama
Screenshot_20201124-174814_Twitter.jpg
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
13,519
2,000
Mnyika na Mbowe wanajua kila kitu mkuu! Ila wanazuga ili kuondoa aibu mbele ya jamii!

Haiingii akilini eti Mdee leo afanye vitu bila baraka za Mbowe.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,600
2,000
Shida yenu ni kwamba mna overrate Tundu Lisu sana, huyo jamaa ni mediocre sana, kwanza ni average hata kwa standard za kibongo amefika hapo alipofika kwa uogo, usaliti na utapeli, ...
 

Mr_X

JF-Expert Member
Aug 27, 2015
856
1,000
Tuliwaambia mapema Hawa ni matapeli, wabinafsi na waroho wa madaraka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom