Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 62,081
- 127,787
Mimi hata sijui napenda nini shemelaShemela ninong'oneze na wewe....
Mimi hata sijui napenda nini shemelaShemela ninong'oneze na wewe....
Majibu haya ni dalili kuwa unapenda vyote shemela, kuanzia maning'inio na harufu yake, madendano na vikorombwezi vyake, mapapasano ya kila sehemu na maloweshano yake, mapenyezo na makatikiano yake, masoko ya bukoba na makelele yake... YAANI VYOTE SHEMELA AKEMimi hata sijui napenda nini shemela
Duuh shemela umejiongezaMajibu haya ni dalili kuwa unapenda vyote shemela, kuanzia maning'inio na harufu yake, madendano na vikorombwezi vyake, mapapasano ya kila sehemu na maloweshano yake, mapenyezo na makatikiano yake, masoko ya bukoba na makelele yake... YAANI VYOTE SHEMELA AKE
Nimeona Kwa kutumia majibu yako NIJINONG'ONEZE ambacho ungeninong'onezaDuuh shemela umejiongeza
Hahaha lol umejiongeza mnoNimeona Kwa kutumia majibu yako NIJINONG'ONEZE ambacho ungeninong'oneza
Bora wewe!Uzee huu,utashangaa watu wanasema ni celebrity mkubwa tu wakati mimi sina idea ni nani
Shemela kwani wapi pamezidi?Hahaha lol umejiongeza mno
Nyonyo lenyewe lishakuwa ndala sijui anatuonyesha tufanyeje
Shemela kwani wapi pamezidi?
Alafu anaonekana sio mtamu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tangazo alinogi bila
Majina ya bidhaa
Namba za simu
Huduma zitolewaza, either both hole to score or opposite
Location
&
Bei elekezi
Teh..Ndala za hotelini lakini sio za Gesti.Nyonyo lenyewe lishakuwa ndala sijui anatuonyesha tufanyeje
Haha zipo tofauti?Teh..Ndala za hotelini lakini sio za Gesti.