mtafuta-maisha
JF-Expert Member
- Nov 5, 2016
- 1,982
- 2,934
1. Msamehe aliyekukosea lakini kumbuka usilisahau jina la huyo mwanaharamu.
2. Pesa haiwezi kununua furaha lakini ni bora zaidi kumwaga chozi ukiwa kwenye Benz kuliko ukiwa juu ya baiskeli.
3. Saidia watu wanapokuwa na matatizo, na watakukumbuka watakapopata matatizo tena.
4. Watu wengi wako hai leo kwakuwa ni kinyume cha sheria kuwatandika risasi.
5. kunywa pombe hakuwezi kutatua matatizo uliyo nayo, lakini kumbuka hata kunywa maziwa hakutatui matatizo pia.
Ninatumaini haya yatakusaidia katika kufanya maamuzi yako ya kila siku.
2. Pesa haiwezi kununua furaha lakini ni bora zaidi kumwaga chozi ukiwa kwenye Benz kuliko ukiwa juu ya baiskeli.
3. Saidia watu wanapokuwa na matatizo, na watakukumbuka watakapopata matatizo tena.
4. Watu wengi wako hai leo kwakuwa ni kinyume cha sheria kuwatandika risasi.
5. kunywa pombe hakuwezi kutatua matatizo uliyo nayo, lakini kumbuka hata kunywa maziwa hakutatui matatizo pia.
Ninatumaini haya yatakusaidia katika kufanya maamuzi yako ya kila siku.