Mambo hayooo!

Last edited by a moderator:
sasa shem....kwa nini uumwe na kiuno wakati shem wako nipo hapa.....hebu come this way nikukande....?

Ushaona mfungwa anachagua gereza?
Mi nnachotaka si ni tiba!
Nikupate wapi ?
 
mmmhhh kuhusu Bishanga naomba umpe muda, alisutwa juzi na Zinduna na wanawake wengi tu walihudhuria, kasoro waliolishwa yamini na Bishanga ndio hawakufika Kongosho na mwenzie BADILI TABIA, hata kitoto anachokifukuzia The secretary alikuwepo, alipakwa hina, so anaona noumer kutoka nje, mapaka hina itoke kwanza! jana ilikuwa ndio anua tanga la mdundiko! ila yupo kawa mpoleeee! msalimie kadogoo sana!
 
Last edited by a moderator:
hahha cacico bwana nani anastaili sasa Asprin au??
shshshsh CUTE usimchokoze pulizzzzz Asprin asubuhi hivi lol! huyo huyo Judgement hata kama anastahili! na tiba basi apatiwe, maana nimekion tu kiuno kilipoanzia kwenye picha, hakipaswi kuumwa, Preta ana macho sana, kudos to her kwa swali murua!
 
Last edited by a moderator:
khaaa.....bora umeona....
naomba kuchukua fursa hii, kuyashukuru na kuyasifia macho yako kwa kujua kupembua na kuchuja nafaka! kudos to u! kiuno kinatakiwa sasa kipatiwe tiba, hakipaswi asilani kuumwa! lol! Preta mzima weye?
 
Last edited by a moderator:
Basi ndo ujue sasa hata wenye miili hiyo tunaugua!
Labda kunako hayohayo mazoezi ndiko tatizo lilipoanzia!
wallah tiba yapaswa kupatikana! pole sana, leo umeamkaje lakini? bado chachonyota? au jana ulipata japo kitulizo maumivu?
 
naomba kuchukua fursa hii, kuyashukuru na kuyasifia macho yako kwa kujua kupembua na kuchuja nafaka! kudos to u! kiuno kinatakiwa sasa kipatiwe tiba, hakipaswi asilani kuumwa! lol! Preta mzima weye?
..kijana umepewa lift sasa unataka kupiga honi na kufunga breki...?...unasalimia wake za watu hovyo hovyo eeh
 
wallah tiba yapaswa kupatikana! pole sana, leo umeamkaje lakini? bado chachonyota? au jana ulipata japo kitulizo maumivu?

Huo mchonyoto ndiyo ilikua tatizo la jana!
Leo nimeamka kinapwita! Mpwito ndo umekua mpwito tangu alfajiri!
Sijamuona hata mdau mmoja wa ChitCht angaa patient visitin'
 

Mbona hina niliifuta kanichefua kinoma hilo bepari lenu anafikiri wote ni wa kulishwa kauzu kama kongosho na badili tabia
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…