Dogoli kinyamkela
JF-Expert Member
- Nov 21, 2024
- 2,846
- 5,091
Mambo 5 mwanaume hutakiwi kukosea demu akija geto
1. Akifika asikae kwenye kochi
Mpeleke moja kwa moja kitandani akae hapo 😁
2. Acha kuwa na story mingi mwenzio anawahi nyumbani 😁
3. Hakikisha kama ni mara ya kwanza kuwa naye lazima uwe na condom geto maana wengine anaweza kugoma mpaka condom na huna inakata stimu kutoka kwenda kutafuta 😁
4. Usipike chakula chochote badala ya mechi atapika yeye kama ni wa kukaa hapo siku nzima
5. Akifika viatu ingiza ndani ondoa ushahidi
👇#SweetPain
1. Akifika asikae kwenye kochi
Mpeleke moja kwa moja kitandani akae hapo 😁
2. Acha kuwa na story mingi mwenzio anawahi nyumbani 😁
3. Hakikisha kama ni mara ya kwanza kuwa naye lazima uwe na condom geto maana wengine anaweza kugoma mpaka condom na huna inakata stimu kutoka kwenda kutafuta 😁
4. Usipike chakula chochote badala ya mechi atapika yeye kama ni wa kukaa hapo siku nzima
5. Akifika viatu ingiza ndani ondoa ushahidi
👇#SweetPain