Mambo 10 yanayotia Doa Utawala wa Rais Magufuli

Mambo 10 yanayotia Doa Utawala wa Rais Magufuli

tatizo utawala mbovu wa magufuli,hajui atendalo tumsamehe jamani.Huyu jama hajui ku prioritize mambo mfanoi mzuri anakurupuka kununua ndege wakati vijana hawana ajira,hatuna madawa na chanjo mahospitalini,wafanyakazi wana hali mbaya na hatima yake atatamani ajiuzulu tumpe muda jasho limmwagike.
 
mwacheni Rais afanye kazi,tumezidi kulalamika,kukiwa na urahisi wa mambo tunalalmika,kukiwa na ugumu tunalalamika,hakuna jema kwetu,uzuri hata majumbani kwetu,watoto wanatulalamikia maana wazazi tumekuwa walalamikaji kila kukicha tena kwa kila jambo
Nani amemzuiya kufanya kazi?

Yeye ni Mungu asikosolewe?
 
mwacheni Rais afanye kazi,tumezidi kulalamika,kukiwa na urahisi wa mambo tunalalmika,kukiwa na ugumu tunalalamika,hakuna jema kwetu,uzuri hata majumbani kwetu,watoto wanatulalamikia maana wazazi tumekuwa walalamikaji kila kukicha tena kwa kila jambo
Hii ni kupashana mkuu, kulalamika ni mambo ya watoto,
 
Nje ya uwanja kila mmoja anajua kucheza / kusakata rhumba, ingia uwanjani sasa! Kwangu, Magu bado yupo sawa kwa anayoyakusudia ktk utawala wake, tatizo lipo kwetu ambao mind set zetu bado zinatutaka kupenda vya dezo!
Kukusudia ni jambo lingine, na kutenda ni jambo lingine.

Amerudi hatua 100 kama tuko enzi za mkaburu.
 
Tatizo wabongo mumezoea kilakitu serikali uwafanyie,iwajeengee mashule,watoto wasome bire,iwagawie mlion 50,iwape misaada ya vyakula, yani kilakitu bure tuuuuu,mm naona magu kawakomesha msiopenda kazi mtalaumu Sana'a kujakufika 2025 kama hamtabadilika mtakuwa maombaomba
 
Watu mnaongea kweli JUU YA RAISI WETU mpaka mnajisahau ya kwamba kwenye hii DUNIA hauwezi kamwe kulizishwa kwa kila kitu na BINADAMU mwenzio....Hata baadhi ya NCHI zilizobalikiwa kuwa na MARAISI wazuri KAMWE WANANCHI HAO hawakuwezeza kulizishwa na huyo RAISI mpaka alipondoka MADARAKANI waaakaanza kulialia na kumkumbuka...JAMANI UONGOZI NI KITU KIGUMU SANA TUSIJIFANYE WAKOSOAJI MPAKA INAKERA NA KUWAKATISHA WATU TAMAA UBAYA NI KWAMBA walio wakosoaji wa kubwa ndani ya NCHII YETU ni vijana wanaotumika,,magazeti yanayotumika na VIONGOZI WA KISIASA kwa faida yao wenyewe AS IF WAO KAKIPEWA HICHO KIJITI CHA URAIS ndio watakuwa BORA na hamna mwananchi yoyote atakaye lalama.....HUU NI UPUUUZI
Mahaba, chongo linakuwa kengeza
 
mwacheni Rais afanye kazi,tumezidi kulalamika,kukiwa na urahisi wa mambo tunalalmika,kukiwa na ugumu tunalalamika,hakuna jema kwetu,uzuri hata majumbani kwetu,watoto wanatulalamikia maana wazazi tumekuwa walalamikaji kila kukicha tena kwa kila jambo
Huo mrija uaoutegemea utajifunga soon akili zitakurejea.
 
mwacheni Rais afanye kazi,tumezidi kulalamika,kukiwa na urahisi wa mambo tunalalmika,kukiwa na ugumu tunalalamika,hakuna jema kwetu,uzuri hata majumbani kwetu,watoto wanatulalamikia maana wazazi tumekuwa walalamikaji kila kukicha tena kwa kila jambo
Kazi ipi?
 
Tatizo wabongo mumezoea kilakitu serikali uwafanyie,iwajeengee mashule,watoto wasome bire,iwagawie mlion 50,iwape misaada ya vyakula, yani kilakitu bure tuuuuu,mm naona magu kawakomesha msiopenda kazi mtalaumu Sana'a kujakufika 2025 kama hamtabadilika mtakuwa maombaomba

Nitajie nchi ambayo haitegemei serikali?
 
Anagawa ovyo pesa zetu, mfn 10mln kila mbunge wa Lumumba, kwahili tu hatufai bora akatema mzigo mapema
 
Sema mlizowea vya kunyonga vya kuchinja hamviwezi.

Mafisadi utayajuwa tu.

Tunakaba mpaka koo.
 
Back
Top Bottom