Mambo 10 ya kustaajabisha kwenye uchaguzi huu

Mambo 10 ya kustaajabisha kwenye uchaguzi huu

11. Mawakala wa vyama vya siasa kama wawakilishi kuchelewa kufika na kwenda lunch na usiku kuondoka kwenda kulala na kuacha shughuli yao kwa wasimamizi wa tume

12. Majimbo ya mjini kwenye miundombinu yote kuchukua mpaka siku 3 kutangaza washindi na figisufigisu za kutaka kurudia kuhesabu ilhali usalama wa maboksi ya kura unatia shaka

13. Watangazaji matokeo kuchukua muda mrefu kutangaza wakijiua hiyo inazua sintofahamu kwa wapiga kura wanazi

14. Kingwendu kugombea ubunge na kupata zaidi ya kura 8000
 
Namba 11 moja ya sababu za kufutwa uchaguzi Znz ni baadhi ya wajumbe kuvua mashati na kupigana!!
 
15. Kampeni zenye kuchafuana na kejeli rejea mange kimambi alivyokuwa akimnadi mgombea wa ukawa EL. Kwa kejeli ya hali ya juu huku yeye akijinadi ni ccm
 
16. Mazoezi ya chest pushups kufanyika nje ya gym. Le bilionares kushindwa uchaguzi moshi mjini pamoja na propagandist le mutuz kumnadi sana king fo social media in bongo
 
Uchaguzi huu umekumbwa na matukio mengi ya kustaajabisha kiasi kwamba yanaweza kukuacha mdomo wazi, haya ni baadhi ya mambo ambayo binafsi yamenishangaza sana;

1. Mama Anna Tibaijuka kuchaguliwa tena ubunge na wana Muleba

2. Wenje na Kafulila kukosa ubunge

3. Tume ya Zanzibar kulalamika uchaguzi haukua huru na wa haki (badala ya wagombea)

4. January Makamba kushangazwa na kinachoendelea Zanzibar

5. 'MAKAMANDA' wa CHADEMA kumkaribisha Lowasa kwenye chama chao na kumnadi kama mgombea wao wa urais (mtu waliyetuaminisha kwamba ni Fisadi Kwa miaka 8)

6. Wakazi wa Mwanza kudeki lami ili Lowassa apite ila cha ajabu kwenye sanduku la kura wamemuangusha na kumpa kura nyingi Magufuli

7. CHADEMA kumuona Lowasa kama mkombozi wao na Dr. Slaa kuitwa msaliti

8. Mgombea Maalim Seif kujitangazia matokeo kana kwamba yeye ni tume

9. Mbatia kutumia mda mwingi kuisemea UKAWA na CHADEMA kuliko chama chake

10. CCM 'chama dola' kulalamika kwamba kuna majimbo manne wameonewa


ID yako inaeleza kilakitu kuhusu wewe.
 
14-Maji ya kuwasha yalipowageuzia kibao polisi na kuwaomba msaada waliowataka wawamwagie kufikia hatua ya kuvua nguo.
15- January kutangaza matokeo lakini asichukuliwe hatua
 
Mgombea uraisi kuahirisha kuhutubia mikutano mingi bila sbb ya msingi
 
Makaratasi ya kura yenye tiki kwa wagombea wa ccm kuzagaa hovyo na kukamatwa na wananchi.

Maboksi ya kura zilizopigwa kusafirishwa kwenye lori kama mahindi

Vigogo kama kapuya, wasira, anna kilango nk kupoteza ubunge.

NEC kuendelea kutangaza matokeo yenye dosari
 
Wananchi kupigwa na butwaa baada ya kusikiliza matokeo ya Uraisi... huku upande mwingine hauoneshwi kuwa na furaha... nadhani mioyo ya watu imesononeshwa....
 
17. Wagombea ubunge wengi na waliokuwa makada wakubwa wa chama tawala kufariki dunia rip dk kigoda,mtoi,celina kombani na filikunjombe. Kwa wale wenye imani potofu watafikiria "Imani potofu"
 
18. Msaga sumu kutamba na kujulikana nchi zima baada ya kushusha song la kumsifu mzee laigwanani. Hapo awali alikuwa akijulikana pwani na uswahili kama manzese,kisarawe,buguruni etc
 
20. Mgombea urais kuwahamasisha wananchi walime sana na mvua ikikosekana atawasaidia kumwagilia kwa ndege!
 
Hilo jimbo la mbagala jana wametangaza kufuta uchaguzi leo wamemtangaza mshindi... Only in Tanzania
 
Wewe kweli screpa unashangaa vitu vidogo kama hivyo badala ya kushangaa wizi wa kura watu kukamatwa na maboksi takwimu za kura kutofautiana za majimboni na zinazoletwa NEC, na mabomu yanayolindima kila kona baada ya wagombea wa UKAWA kushinda.
 
17. Wagombea ubunge wengi na waliokuwa makada wakubwa wa chama tawala kufariki dunia rip dk kigoda,mtoi,celina kombani na filikunjombe. Kwa wale wenye imani potofu watafikiria "Imani potofu"

kweli, Hii haijawahi tokea kwenye chaguzi zetu
 
Back
Top Bottom