Mambo 10 ya kijinga ambayo lazima binadamu yeyote ayafanye

Mambo 10 ya kijinga ambayo lazima binadamu yeyote ayafanye

Robin Van Mysterio

Senior Member
Joined
Jul 24, 2014
Posts
102
Reaction score
15
1.Kuingia kwenye chumba
halafu ghafla unasahauuliingia kufanya nini, ukiamua kutoka tu,
unakumbuka!

2.Kuangalia saa na baada
ya kuondoa macho tu
kwenye saa, unasahau
ilikuwa saa ngapi! Na
inakubidi uangalie tena!

3.Kukubaliana na mtu kwa
kutikisa kichwa kumbe hata
hujasikia kakuambia nini.
Unaombea tu asije akawa
amekuuliza swali

4.Unatembea katikati ya
watu mara ghafla
unagundua umekosea njia,
Unajidai umesahau kitu au
kuangalia simu yako na
kuanza kurudi kwa kasi!

5.Unabishana kichwani
kwako mwenyewe mpaka
unapata hasira, baadae
unagundua ni mawazo tu
na kujiona mjinga!

6. Betri za rimoti yako
zimekwisha unaamua
kuminya batani za rimoti
kwa nguvu zaidi ukihisi
itasaidia!

7.Unaambiwa kitu Fulani ni
cha moto, unaamua
kugusa na unaungua kweli!

8. Unajikwaa au kujigonga
sehemu na unaanza
kutukana ukihisi sehemu
hiyo inakusikia

9 Kujiangalia kwenye kioo
cha jengo na kusahau
kuwa kuna watu ndani ya
jengo na wanakuagalia

10. Unabisha kwamba
hujalala (huko usingizini) na unasikia kila
kinachoongelewa, kumbe kila mtu ameshakushtukia

√√√√√√√
 
Sio kweli, si lazima. Si binadamu wote wana matatizo hayo uliyotataja... ni watu tu wa ukoo fulani
 
Robin Van Mysterio, Si kweli/hakika, kwa sababu
Sio watu wote wenye remote control,

Pili si watu wote waliofika 'mjini' kwenye majengo mazuri ambayo waweza kujitazama kwa kupita nje.

Tatu, sio watu wote wanaojikwaa hutukana..inategemea hulka ya mtu.

Nne, Sio watu wote wenye kuwa na simu au mawazo ya kujifanya anarudi mahali aliposahau kwenda..wengine hata hiyo simu hawana.

Tano, kutikisa kichwa bila kujua nini kinaongelewa huo si ndio ujinga mkuu?
 
Last edited by a moderator:
Robin Van Mysterio, Si kweli/hakika, kwa sababu
Sio watu wote wenye remote control,

Pili si watu wote waliofika 'mjini' kwenye majengo mazuri ambayo waweza kujitazama kwa kupita nje.

Tatu, sio watu wote wanaojikwaa hutukana..inategemea hulka ya mtu.

Nne, Sio watu wote wenye kuwa na simu au mawazo ya kujifanya anarudi mahali aliposahau kwenda..wengine hata hiyo simu hawana.

Tano, kutikisa kichwa bila kujua nini kinaongelewa huo si ndio ujinga mkuu?

Hakika mkuu
 
Last edited by a moderator:
Robin Van Mysterio, Si kweli/hakika, kwa sababu
Sio watu wote wenye remote control,

Pili si watu wote waliofika 'mjini' kwenye majengo mazuri ambayo waweza kujitazama kwa kupita nje.

Tatu, sio watu wote wanaojikwaa hutukana..inategemea hulka ya mtu.

Nne, Sio watu wote wenye kuwa na simu au mawazo ya kujifanya anarudi mahali aliposahau kwenda..wengine hata hiyo simu hawana.

Tano, kutikisa kichwa bila kujua nini kinaongelewa huo si ndio ujinga mkuu?

duuuh kweli mkuu hippocratessocrates hapo umenena... Nakubaliana na wewe
 
Last edited by a moderator:
Ukienda Chooni K Unya Lazima Uchungulie U Mekunya Nini Hii Ni Kwa Wale Wenye Vyoo Vya Kuflash
 
1.Kuingia kwenye chumba
halafu ghafla unasahauuliingia kufanya nini, ukiamua kutoka tu,
unakumbuka!

2.Kuangalia saa na baada
ya kuondoa macho tu
kwenye saa, unasahau
ilikuwa saa ngapi! Na
inakubidi uangalie tena!

3.Kukubaliana na mtu kwa
kutikisa kichwa kumbe hata
hujasikia kakuambia nini.
Unaombea tu asije akawa
amekuuliza swali

4.Unatembea katikati ya
watu mara ghafla
unagundua umekosea njia,
Unajidai umesahau kitu au
kuangalia simu yako na
kuanza kurudi kwa kasi!

5.Unabishana kichwani
kwako mwenyewe mpaka
unapata hasira, baadae
unagundua ni mawazo tu
na kujiona mjinga!

6. Betri za rimoti yako
zimekwisha unaamua
kuminya batani za rimoti
kwa nguvu zaidi ukihisi
itasaidia!

7.Unaambiwa kitu Fulani ni
cha moto, unaamua
kugusa na unaungua kweli!

8. Unajikwaa au kujigonga
sehemu na unaanza
kutukana ukihisi sehemu
hiyo inakusikia

9 Kujiangalia kwenye kioo
cha jengo na kusahau
kuwa kuna watu ndani ya
jengo na wanakuagalia

10. Unabisha kwamba
hujalala (huko usingizini) na unasikia kila
kinachoongelewa, kumbe kila mtu ameshakushtukia

√√√√√√√

Kumwambia mchezaji atoe pasi wakati unaangalia mpira kwenye TV.
 
Mkuu..ngoja niongezee moja

11. Kuona aibu kuaga kuwa unakwenda haja kubwa wakati unaowaogopa kuwaaga wanajua kuwa huwa unakwenda haja kubwa...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom