Mama Wassira Aiaga CCM Rasmi....


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Hii habari ilipaswa leo iwe ni habari kubwa kidogo!

Katika harakati za kuendelea kwenye ukombozi, Jana tumeshuhudia watu wawili
Muhimu sana katika familia za CCM wakijiunga na Chadema.

Aliyekuwa DC wa Mbozi Bwana Kimolo na Mama Rachel Wassira!
Ndio waliyofanya maamuzi sahii siku ya jana kwa kuamua kuvua magamba na kuvaa magwanda.

Wakati Mama Wassira anajiunga na Chadema jana alisema hiki chama kina MUNGU!! Na hana sababu inayomfanya aendelee kuwa CCM.

Hongera sana Mama Wassira, na kwa kupitia wewe Tunaamini Mzee George Wassira atakuja huku pia..

Hongera Pia Mzee Kimolo.

 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,246
Likes
766
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,246 766 280
Maamuzi sahihi kwa wakati sahihi.hongereni kwa kujitambua
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
311
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 311 180
Mama Wasira ni nani hadi iwe habari kubwa?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,118
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,118 280
Mama wasira ni mwanaharaki gani huyo?
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Mama wasira ni mwanaharaki gani huyo?
ni mmoja wa wanafamilia ya akina Wassira, miongoni mwa maccm walioitabiria CDM kifo.

Shangaa wanafamilia sasa wanaona nuru ndani ya CDM
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
Mama Wasira ni nani hadi iwe habari kubwa?
Mama wasira ni mmoja wa Watanzania walio nufaika sana na utawala wa CCM kama walivyo akina Ritz , faizaFox , Simiyu Yetu lakini hawajataka kuendelea kuwa wanafiki wamejitambua.
 
Last edited by a moderator:
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Kwahiyo Mama Wassira ndio kithibitisho kuwa CHADEMA haifi.
Ni moja ya kidhibitisho na Chadema haiwezi kufa hata siku moja..

CCM wajiandae kuwa chama cha upinzani!!!
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,650
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,650 3,544 280
vyanda vyema karibuni tuimarishe chadema NI MPANGO WA MUNGU
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Si mlisema majina ya watu sio issue ila chama kama chama ndio mpango mzima?????!!!!
Au majina yana umuhimu wakati wa kuingia tu wakati wa kutoka tunavua ubatizo????!!!!!


Thubutu yeeenu mkiwa waongo muwe na kumbukumbu pia!!!!!
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,428
Likes
803
Points
280
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,428 803 280
na siku akinya tuambie maana inaonekana umekuwa msemaji wake
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
huyu kimolo ni yule aliyekuwa analewa mpaka anaokotwa au ni kimolo yupi.
 
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2010
Messages
320
Likes
11
Points
35
Gobret

Gobret

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2010
320 11 35
Hii habari ilipaswa leo iwe ni habari kubwa kidogo!

Katika harakati za kuendelea kwenye ukombozi, Jana tumeshuhudia watu wawili
Muhimu sana katika familia za CCM wakijiunga na Chadema.

Aliyekuwa DC wa Mbozi Bwana Kimolo na Mama Rachel Wassira!
Ndio waliyofanya maamuzi sahii siku ya jana kwa kuamua kuvua magamba na kuvaa magwanda.

Wakati Mama Wassira anajiunga na Chadema jana alisema hiki chama kina MUNGU!! Na hana sababu inayomfanya aendelee kuwa CCM.

Hongera sana Mama Wassira, na kwa kupitia wewe Tunaamini Mzee George Wassira atakuja huku pia..

Hongera Pia Mzee Kimolo.

Kuingia na kuishi kwenye nyumba yenye misingi imara ni maamuzi sahihi sana. CHADEMA ni kwa wote wenye mapenzi mema na Tanzania. Kama mtu yupo CHADEMA kwa sababu kuna Dr Slaa, Mzee Mtei, Mbowe, Zito, Msigwa, Mnyika, Mdee nk, atoke haraka sana maana amekosea mlango.

Tuliopo CHADEMA ni wale tu tunaoamini ktk katiba ya CHADEMA jinsi inavyotutaka wanachama tuwe.

KARIBUNI SANA.
 

Forum statistics

Threads 1,252,160
Members 482,015
Posts 29,798,591