Mama Salima Kikwete naye ana bodigadi nini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salima Kikwete naye ana bodigadi nini

Discussion in 'Jamii Photos' started by i411, Sep 27, 2011.

  1. i411

    i411 JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 787
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  2. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 306
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndio, na anastahili awe na mpambe... Kawaida sio kosa
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kuuliza majibu....wewe...
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,692
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    no comments.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ulitakaje?
    Mbona ni jambo la kawaida kabisa.
    OTIS.
     
  6. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni nini?Wewe uko nchi gani hujui hata protokali ya nchi yako?Hujaona wake wa marais wengine wana mabodigadi
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    muacheni mwalimu wangu wa stadi za kazi, alinifundisha kuruka viunzi kawe A japokua vile viunzi havijanisaidia ha ha bi.dada ana mbwe mbwe huyooo..
     
  8. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mke wa raisi ni taasisi mkuu...YES anae body guard..
    kwa taarifa kama ilivyo kwa raisi..hata akistaafu bado anaendelea na bodyguards wake..kadhalika kwa mke wa rais
     
  9. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,446
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    ...Maswali mengine bana, ndiyo hasara za kuvuta majani na kubwia gongo as break fast !
    Huyo ni first lady, ana boardguards sio huyo mmoja tu kila anapokwenda. Unadhani Michele huwa anakatiza mitaani akiandamana na mahausigelo ? Eboo..
     
  10. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    As she grows old she become ugly
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,538
    Likes Received: 2,159
    Trophy Points: 280
    Ni haki yake wala hili halihitaji mjadala hapa.
     
  12. r

    rubby Senior Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anae wa kumsaidia akidondoka km mmewe
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,212
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Ni haki yake
     
  14. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is home of great thinkers ....question like this its a big ''NO''
     
  15. wende

    wende JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah,she is 1st lady!
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nini cha ajabu
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    natamani ningekuwa bodi gadi wake
     
  18. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ili VASCO akiwa out nawe utokee kimanzichana na 1st lady wetu? Koma hatukupi hata kufyeka nyasi shambani kwake/
     
Loading...