Mama Ntilie wa Dar punguzeni mchinjo

Mama Ntilie wa Dar punguzeni mchinjo

Niliwahi kuwa na mdada wa kunisaidia kazi wa kisukuma..hapo ndipo nilipojua kuna watu wanakula .Ila alikuwa yuko vzr sana ktk utendaji kazi. Hataki siku ipite bila kula ugali,tena ugali mgumu mpk tonge likianza kushuka kooni mpk tumboni unalisikia.



Hahaaha...wanapenda ugal mgumu kweli yaan..khaa..mm hapana kwakqel
 
Watu wanapakiza nyuma ya baiskeli madumu nane ya maji ya litisha ishirini ishirini wanayaendea umbali wa 10_20 haha ndo sembuse kula

Huku baiskeli zinabeba dumu 12 nachoka kbs m..yy anasukuma tu ukipishana naye hikp jasho lake alafu bei anayouza sasa...madumu ma3 500😣😣😣..bora uuze 1 200
 
Huku baiskeli zinabeba dumu 12 nachoka kbs m..yy anasukuma tu ukipishana naye hikp jasho lake alafu bei anayouza sasa...madumu ma3 500😣😣😣..bora uuze 1 200
Mikoani mzunguko wa pesa ni mdogo sana 1500_2000tsh shinyanga kwetu unaishi vizuri kabisa. Haha na kama shinyanga mpaka daladala za baiskeli wa kina mama hampo nyuma, unamkuta mdada ana kupigia pedo ya baiskali mpk we mwenyewe unashangaa
 
Nielekeze sehemu unapokula niwe nakulipia uwe unawekewa chakula kingi ushibe.
Mm sitakudai malipo wewe mwenyewe utanifikiria tu!
 
Back
Top Bottom