Mama Ntilie wa Dar punguzeni mchinjo

Mama Ntilie wa Dar punguzeni mchinjo

😂😂😂😂😂😜😂😂hukushiba leo pole sana Mkuu ungeongeza sahani nyingine ya mchinjo 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Jamani nyie mama ntilie wa Dar ebu kuweni na huruma kidogo, kiukweli mnaweka msosi kidogo sana mpaka kwa wateja wenu, binafsi toka nije dar sijawahi kushiba.
ebu waigeni mama ntilie wenzenu wa mwanza aisee, kule wanaweka msosi mtu unakula mpaka unahisi umelitendea tumbo lako haki.
 
Ugali wa buku wa mama ntilie wa
Geita mnakula watu wa4 had wanaboa..mawali wanajazA ndii..mm sipend..!arghhh
Kwani mkuu unapendelea kula chakula gani?
Maana wengine utasikia 'mimi bila kaugali sishibi'!
Lakini manengelo 'pr' (inengelo 's') kwa lugha za huko ni jungu kuu lisilokosa ukouko! Laweza tumika kupikia ngombe mzima wa sherehe!
 
Jamani nyie mama ntilie wa Dar ebu kuweni na huruma kidogo, kiukweli mnaweka msosi kidogo sana mpaka kwa wateja wenu, binafsi toka nije dar sijawahi kushiba.
ebu waigeni mama ntilie wenzenu wa mwanza aisee, kule wanaweka msosi mtu unakula mpaka unahisi umelitendea tumbo lako haki.
ongeza pesa meku dsm maisha yapo juu tofauti na mkoani, kama umetokea mwanza au mbeya ambako vyakura ni rahisi ukija dar lazma upagawe
 
Nitafute nikuonyeshe machimbo. Ila nyie wasukuma mnakula ka mchwa
 
Kwani mkuu unapendelea kula chakula gani?
Maana wengine utasikia 'mimi bila kaugali sishibi'!
Lakini manengelo 'pr' (inengelo 's') kwa lugha za huko ni jungu kuu lisilokosa ukouko! Laweza tumika kupikia ngombe mzima wa sherehe!


mm mpenzi wa ugali nyama choma na pilau😋😋..sipend kbs maharage jamn..yan mm napenda kutembelea kwenye line za nyama na samaki...nikitok sana dagaaa tena nipik mwemyew
 
Ww hujui watu wa darslmu hawali sana chakula
Wakiwekewa chakula chingi hawawezi kumaliza chote
 
Ww hujui watu wa darslmu hawali sana chakula
Wakiwekewa chakula chingi hawawezi kumaliza chote

Nimefanikiwa kufika maeneo ya Geita asbh mtu anakula ugali nyama na maharage na mtindi (must)..ugali wa buku ww huumaliz....akimaliza anaagiza maandazi ma4 na chai vikombe viwili akimaliza anakula chips kavu anakuambia chips inasafisha kinywa kinakuwa na harufu nzuri😂😂😁..hii si kwa wanaume tu had wanawake...hahahhaa...
 
Nimefanikiwa kufika maeneo ya Geita asbh mtu anakula ugali nyama na maharage na mtindi (must)..ugali wa buku ww huumaliz....akimaliza anaagiza maandazi ma4 na chai vikombe viwili akimaliza anakula chips kavu anakuambia chips inasafisha kinywa kinakuwa na harufu nzuri😂😂😁..hii si kwa wanaume tu had wanawake...hahahhaa...
Ndiyo mana sisi wa mkoani tunanguvu sana Za kiuwanaume
 
Nimefanikiwa kufika maeneo ya Geita asbh mtu anakula ugali nyama na maharage na mtindi (must)..ugali wa buku ww huumaliz....akimaliza anaagiza maandazi ma4 na chai vikombe viwili akimaliza anakula chips kavu anakuambia chips inasafisha kinywa kinakuwa na harufu nzuri😂😂😁..hii si kwa wanaume tu had wanawake...hahahhaa...
Aisee huyo mtu ana asili ya mchwa
 
Tuachen bas jamani
Nimefanikiwa kufika maeneo ya Geita asbh mtu anakula ugali nyama na maharage na mtindi (must)..ugali wa buku ww huumaliz....akimaliza anaagiza maandazi ma4 na chai vikombe viwili akimaliza anakula chips kavu anakuambia chips inasafisha kinywa kinakuwa na harufu nzuri[emoji23][emoji23][emoji16]..hii si kwa wanaume tu had wanawake...hahahhaa...
 
Umekula wapi mtoa post nenda pale site ubungo maji wali buku uone ka hujashiba....
 
Nimefanikiwa kufika maeneo ya Geita asbh mtu anakula ugali nyama na maharage na mtindi (must)..ugali wa buku ww huumaliz....akimaliza anaagiza maandazi ma4 na chai vikombe viwili akimaliza anakula chips kavu anakuambia chips inasafisha kinywa kinakuwa na harufu nzuri[emoji23][emoji23][emoji16]..hii si kwa wanaume tu had wanawake...hahahhaa...
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom