Mama na Mtoto

Mama na Mtoto

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Posts
6,764
Reaction score
908
Baada ya wiki mbili za harusi mama mtu alimuuliza mwanae wa kike, vipi maisha ya ndoa mwanangu? mtoto akamjibu mama yake: du mama maisha kama vile British Airways, mama mtu akatoka nduki mpaka Airport, akaenda kuangalia ratiba ya ndege akakuta kwa wiki mara 7 (saba) na kila siku inaenda trip 3 (tatu) mama mtu pale pale akazimia.
 
Ndio raha zenyewe hizo. Kama dozi ya panadol siku mara tatu. Lol
 
sasa huyu mama ina maana yy hajawahi kufanywa hivyo hahahahahahaaaa
 
hii nitaijibu kwa sredi nyingine kesho kutwa Inshaallah. Now subirieni ya kesho.
 
Back
Top Bottom