Mama na mtoto walitungwa mimba na mwanamume mmoja

Mama na mtoto walitungwa mimba na mwanamume mmoja

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Posts
20,450
Reaction score
32,292
Huko Afrika Kusini katika kisa cha kushangaza mama mmoja aliyefahamika kwa jina la Mildred Mashego na binti yake, Patricia Mashego wa miaka 19, walitungwa mimba na mwanamume mmoja na wamejifungua kwa tofauti ya siku nne. Mpenzi wa mama huyo kumbe alikuwa akilala na binti yake kisiri. Hata hivyo, baada ya watoto hao kuzaliwa mama ameamua kumsamehe binti yake kwa sababu ya mjukuu.


FB_IMG_1487942478887.jpg
 
Haha ingekuwa huku ingeonekana ni kama laana fulani na jamii isingemsamehe binti. Mama hana budi kulea mwanae na mjukuu kwa pamoja
 
Huko Afrika Kusini katika kisa cha kushangaza mama mmoja aliyefahamika kwa jina la Mildred Mashego na binti yake, Patricia Mashego wa miaka 19, walitungwa mimba na mwanamume mmoja na wamejifungua kwa tofauti ya siku nne. Mpenzi wa mama huyo kumbe alikuwa akilala na binti yake kisiri. Hata hivyo, baada ya watoto hao kuzaliwa mama ameamua kumsamehe binti yake kwa sababu ya mjukuu.


View attachment 474124
Mama nzuriii lakini!!!!
 
sawa ni mjukuu wake, na je kwa huyo mtoto wa mchanga ni nani kwake? mama/mjomba ama dada/kaka?
 
Hakuna cha kawaida hapo ni laana tu, na ndio maana tunahimizwa tuoane ili kilinda hadhi ya familia vyenginevyo ndio mambo kama hayo huibuka. BOOOOOOOOOOOOOP
 
Ktk ngono akili zote hufanana yaani ujinga huchukua hatamu, hata uwena elimu kiasigani haikusaidii kbs kujitambua na kufanya lamuhimu.
 
Aiseeee hii kali

Kibongo bongo
Ungeskia jamaa ana anapepo
La ngono
 
Back
Top Bottom