mama na mtoto wafumwa wakibanjuana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama na mtoto wafumwa wakibanjuana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Crashwise, Jul 24, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    mama na mtoto wameuwawa baada ya kukutwa wakijamiiana wilayani meatu mkoani Simiyu, Tukio hilo lilitokea saa saba ya usiku juzi na mme wa marehemu kuchukua jukumu la kuwachinja chinja na kisha kutembea umbali wa kilomita 18kwenda kutoa taarifa kuwa amemchinja mke wake na mtoto wake baada ya kuwakuta wakibanjuana na kisha kusalimisha silaha alizotumia kuchinjia...binafsi nauona mwisho wa dunia hauko mbali.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Huyo mama alikosa watu kabisa hadi avunje amri ya sita na mwanae.
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Duh, mwenyezi mungu atuepushie balaa hilo na jengine,huyo mwanamke yani hajaona wanaume wote duniani mpaka mtoto
    ulombeba tumboni mwako miezi tisa? Lahaula wakuwata ilabilahi lialiyu liatheem....
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,579
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    mashetani huwa yanagawa utajiri kwa masharti ambayo yanapingana na hali ya kawaida. huenda walikuwa na mpango wa kutengeneza hela hao
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,103
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wallah dalili za kiama zimefika.walipata hisia kabisa.najiuliza wakati wa kupeana mautam wanaitana mpenz dear au mama
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kipenda roho...
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kiama bado sana, lau kama tungeweza kujua yanayotokea kila siku kila pahala duniani basi ungestaajabu zaidi.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Mi namshangaa zaidi huyu kijana.... storongo iliwezaje kusimama na kupenya kwenye mfurunge wa mama yake? Khaa!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hahahahah....still na mimi hainiingii akilini!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwanza kitendo cha kuuona uchi wa mamae ni laana tosha sasa kaenda mpaka kumwingilia kabisa lo!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    abomination of the highest degree
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,907
    Likes Received: 14,514
    Trophy Points: 280
    Watoto wa siku hizi vizazi vya nyoka mkuu!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Naona hata adhabu waliyopewa wanastahili kabisa!! Ila huyo mzee angenza kwa kuwatembeza uchi kwanza!!!
     
  14. SWEEPER

    SWEEPER JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana alikuwa anarudi alikotoka
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,357
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    wote wamefanya makosa ila jamaa ndio amefanya kosa kubwa zaidi.
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,645
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Sheria mkononi! Hatari sana hii.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,645
    Likes Received: 1,669
    Trophy Points: 280
    Tatizo aliyetoa hukumu hiyo ya kifo ni yeye pia ndio mlalamikaji na pia shahidi pekee! Kuna uwezekano mkubwa muuwaji huyu ameficha sababu hasa ya mauwaji hayo (hilo la kuwafumania pengine ni kutafuta sympathy/empathy tu)!
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Speechless...................!!!!! Angry.........................!!!!!! While surprised..........................!!!!!!!!!!!
     
  19. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,205
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mambo ya kutafuta mali kwa nguvu za giza tutaona mengi sana hapa duniani.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao inaonyesha walidanganywa na waganga wafanye hivyo ili wawe matajiri!
     
Loading...