Mama Maria Nyerere kashangiliwa sana alivyotambulishwa kwenye msiba wa mandela


sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Sasa hivi shughuli za kuuhifadhi mwili wa Mandela zikiendelea, Programme Director amerudi kwenye podium na kutambulisha dignitaries ambao ndio wameingia. Lakini ilivyofika kwa Mama maria nyerere ukumbi mzima umeshangilia.

Huyu mama ni mama wa taifa,tanzania tunamchukulia poa but bado anaheshimika.

jakaya kikwete kamtaja tena watu wakashangilia, kapanda on podium keneth kaunda former zambian president, kamtaja mama maria three tyms na anasema ni mke wa rafiki yake amefurahi kusikia yupo kwenye maziko, in short mama maria nyerere ndio habari ya QUNU
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
2,971
Likes
2,971
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
2,971 2,971 280
Kuna wafukunyungu jana waliandika kuwa hatohudhuria badala yake amewatuma mabinti zake sijui nani muongo
 
M

manjumkuu

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

manjumkuu

Member
Joined Nov 22, 2013
5 0 0
Anastahili heshima kutokana na kazi ya Mwalimu Nyerere. Nyerere na Mandela ni kielelezo cha viongozi wa Umma (wanasiasa) wanavyotakiwa wawe. Total commitment . sio ubinafsi!!!!
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Sasa hivi shughuli za kuuhifadhi mwili wa Mandela zikiendelea, MC amerudi kwenye podium na kutambulisha dignitaries ambao ndio wameingia. Lakini ilivyofika kwa Mama maria nyerere ukumbi mzima umeshangilia.

Huyu mama ni mama wa taifa,tanzania tunamchukulia poa but bado anaheshimika.
Asanteeee!! umeshaingiza siku
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Mbona jana ilitangazwa kuwa bibi hatoenda ila wameenda watoto wa mwalimu?
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
Mkuu, katajwa Kikwete hajashangiliwa. Katajwa joyce banda hajashangiliwa.

Walioshangiliwa ni Mama maria nyerere, opra winfrey na pastor jesy jackson
 
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
3,447
Likes
115
Points
0
O

Old Member (Retired)

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
3,447 115 0
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
hilo jina la mwisho ndio nani mkuu
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
kashangiliwa sana kuliko mtu yeyote pale ndo maana mleta mada kasema sana.
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Mkuu, katajwa Kikwete hajashangiliwa. Katajwa joyce banda hajashangiliwa.

Walioshangiliwa ni Mama maria nyerere, opra winfrey na pastor jesy jackson
In that context, then ur right..
Maana uliposema 'sana' hukutoa mlinganisho mkuu..
Ila umekuwa very fair leo kwa hyo comparison yako..

Nashangaa Vicky Swai hajashangiliwa.!
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
Ni maccm tu ndio yanatenga huyu mama lakn sisi tunampenda. Hata hizo tetesi kutokwenda unakuta zilikuma ni za kweli maana hayakawii kumnyima hata nauli yakitaka atumie hela zake wakati anawakilisha taifa
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
kashangiliwa sana kuliko mtu yeyote pale ndo maana mleta mada kasema sana.
We na wee umetoka usingizini.. una uhakika na ulichoandika au assumption kutokana na ulivyomsoma mleta mada?
Fatilia tukio ndio u'criticize..
By the way tushaweka sawa na mleta mada!
 
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,559
Likes
40
Points
145
kookolikoo

kookolikoo

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,559 40 145
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
Hapo mwisho umechemka. Ni NKRUMAH!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Hata sisi tunafatilia kupitia tv.. Nampenda sana mama Maria Nyerere, ila ni kama ume'exaggerate mzee.. kushangiliwa sana?? Au kwako sana ina maana gani? Mi naona kashangiliwa kawaida na ni kutokana na jina la mwisho 'Nyerere'..

R.I.P NYERERE
R.I.P MANDELA
R.I.P NKHULUMA
Samahani mkuu.......naomba nikumbushe Nkhuluma ni yupi tena.......?..ni wa huko huko Sauz.......?
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746