mama Madabida live magic fm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mama Madabida live magic fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Oct 12, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yupo live anatiririka kuhusu ARV feki anasema kiwanda chake kimeshusha mzigo mara mwisho april 2011
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hajapata barua toka wizarani kufunga kiwanda chake kama waziri wa afya alivyo jigamba nyuma ya mic za media
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anasema waliandikiwa barua na TFDA ndani ya siku 14 waeleze kuhusu sakkata la ARV feki
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wanajuana wenyewe
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Amegusia ishu ya siasa mgombea mwenzie kusambaza magazeti 200 ya kesho usiku kabla ya uchaguzi ikiwa na story ya ARV feki gazeti ni habari leo
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anaamini kuna ujanja ujanja katika biashara, ni kuchezeana
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,764
    Likes Received: 8,332
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo hapa anatuambia Habari leo ni Gazeti la Propaganda dhidi ya wengine?
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Yeah waandishi wa gazeti hilo wananunuliwa kirahisi
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,755
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uhai wa waTanzania utaendelea kuchezewa.
     
  10. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,961
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tetesi: watu wanasema mama huyu kuwa alihusika kwenye kashfa fulani ya MADAWA na scheme kama ya DECI, na kuwatapeli wanawake wenzie, Je ni habari za kweli?
     
  11. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwishowe tutaijua kweli nayo itatuweka huru, ni suala la muda tu!
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,746
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    itaje hiyo scheme maana DECi type ziko nyingi hapa mjini.
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,746
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hapa naweza kuunga mkono hoja yake partially kwani ilisemekena kuwa serikali ilipoacha kuagiza ARV kutoka marekani iliagiza kutoka India, MSD nao waje watueleze ili tuunganishe dots vizuri.
     
  14. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa ni mfadhiri wa ssm hatafanywa chochote. Kamapicha ya aliyeuwawa mwandishi wa habari marehemu mwangosi inaonesha wazi kuwa askari ndiyo wamemuua, harafu taarifa ya kamati inasema polisi hawakuhusika moja kwa moja, tutashangaa nini hata huhuyu kada wa ssm kuruka kuwa kiwanda chake hakihusiki!
     
  15. f

    filonos JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hao ote ni wana Siasa wanaelewana Rugha hao lakini mwasho afe Mtu wanufaike wao ww TZ utangea mwisho utsahau mangapi yamepita ya AJABU na hakuna hatua zilizo chukuliwa ???? itaku hilo DOGO 2 tena lina mgusa mlala hoi???? INGEKUA CHINA JIBU UNGEPATA BAADA YA SIKU 90 ...mfano hai ni MAZIWA YA WATOTO FEKI muhusika alinyogwa na wakili alie mtetea alifungwa MAISHA JELA...bongo ni Hadithi simulizi....
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,935
    Likes Received: 2,098
    Trophy Points: 280
    Nitashangaa muathirika yeyote akiipigia kura chama twawala.
     
  17. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inasikitisha mkuu.
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Watanzania wamesha zoea kuchezewa akili zao
     
  19. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe teheeeee.....lo! CCM mtaipa majina mengi lakini itaendelea kushika dola tu!
     
Loading...