Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Kilango v/s Sophia Simba ndani ya uchaguzi wa UWT...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Feb 19, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Kwangu mimi hii ni taarifa nzuri kusikia kuwa Mama Kilango ameanza kuonyesha nia ya kugombea uenyekiti wa UWT...hii ni habari nzuri kwasababu,Anna Kilango Malecela ni mpinzani mkubwa wa Sophia Simba..Na hii inakumbwa kwa mara ya kwanza walioneshana ubabe wakati wa kukaribia uchaguzi wa mwaka 2010 pale Sophia Simba alipowatuhumu Mzee Malecela na Mama Kilango kusaidiwa pesa toka kwa mafisadi kufanikisha ndoa yao.Na ndipo Mzee Malecela aliposema inapaswa sasa watu kupimwa akili kabla ya kugombea au kupewa uongozi.

    ...Kwangu mimi hii ni vita nzuri ambayo itaendelea kumong'onyoa hiki chama chetu cha majambazi.Well done Mama Kilango kwa maamuzi yako.


    source:Mwananchi.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    UWT itapasuka vipande vipande!
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ccm Kwishnei
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,455
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Sasa CCM hapo itapasuka vipi?
     
  5. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    This is going to be an interesting cat fight. Their last UWT elections were quite dramatic.
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaanza kuvaana kabla wakuwavaa hawajafika:-
    mfano. Sofia v/s kilango
    sita v/s naodha.
    Manumba v/s mwakyembe.
    Jk v/s el
    mwakipesile v/s mwakyembe.
    .
    .
    .
    .
    Ongeza wengne kama umeelewa !
     
  7. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hehe patamu hapo kwani wote ni waropokaji na wambea na wafitini.
    Nakumbuka uchaguzi ulopita wa UWT huyo sophia simba alimpiga fitna mama kahama hujapata kuona.
    Mama kahama wa watu mstaarabu,uswahili na fitna hazijui aliiona dunia chungu na alijuta kugombea dhidi ya sophia simba..matusi kwake kawaida.

    Kwa tabia aloonesha kilango lately,mwache tu akagombee waaibishane-kuaibika kwa kilango ni faraja kwangu..kuaibika kwa sophia simba pia kutasuuza moyo wangu.so it‘s a good fight.
     
  8. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,455
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kupasuka kwa CCM hakutaifidisha Mgawand.a kwa vyovyote vile. Nyie mlie tu.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi karibuni Anna kilango kabadilika sana nadhani kweli kuna madaraka anatafuta kageuka ghafla mwenendo wake ili wakati ukifika aungwe mkono. ukiunganisha dots kuna ishara na taarifa ya mwananchi.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM wawe makini sana na mama huyu. Mungu alituangazia akakosa kuwa first Lady hakika tungejuta.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,729
    Likes Received: 3,613
    Trophy Points: 280
    wote ndo walewale hakuna nafuu
     
  12. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,601
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hilo lenu magamba, ngoja sie tupite zetu, endeleeni kujadili limustakabali wa lichama lenu.
     
  13. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Itabidi sasa wabadili jina.UWT ni kama wanawake wote wa Tanzania bila kujali Vyama vyao vya siasa
     
  14. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    madamu ina maana kila siku we uko kwenye naniiiiii tuuu, mbona pumba kila siku. Kamuone dr sio kitu cha kawaida hicho, mi huwa najua maximum ni siku t*n*, we mbona umepitiliza?
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,878
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    huyu mwanamke wa kipare hatari sana..si mtu hata kidogo..na viguu vyake vile..ngoja aje mwanae @NY sijui kamaliza ziara vijijini sina hakika kama alipita mabwepande
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,920
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    ngoja wapambane wenyewe kwa wenyewe.. ila kilango cimpendi..
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,664
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Licha ya matatizo yote ya Sophia Simba lakini ni nafuu mara 100 ya Anne Kilango. Ni mwanasiasa mwenye kinyongo na visasi mbaya zaidi ana jazba na ni mropokaji!
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,736
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Waacheni wafu wawazike wafu wenzao!........ RIP - ThiThiemu!...........
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ninavyomchukia kilango!!natamani apigwe kabisa
     
  20. kitonsa

    kitonsa JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo la ccm sifa kuu ya kupata uongozi inabidi uwe mtu wa kutema pumba, mipasho, matusi na ushaku naku , hapo utapata uongozi haraka sana. Hii imesababisha kukosa watu wenye mtazamo mpana katika kuleta maendeleo. Hivyo sishangai hawa wanawake wawili kupata uongozi kwa vigezo hivyo, but natural of fact hawana vigezo vya kuongoza watz kufikia kwenye green pasture
     
Loading...