Mama Diamond anywea kwa Zari

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,793
Likes
4,928
Points
280

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,793 4,928 280
mama-D.jpg


Mama Nasibu Abdul ‘Diamond’, Sanura Kassim ‘Sandra’,


Stori: Mayasa Mariwata, Risasi Jumamosi

DAR ES SALAAM: Imevuja! Baada ya muda mrefu kusambaa kwa habari kuwa mama wa msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’, Sanura Kassim ‘Sandra’, ‘haivi’ na mwandani wa msanii huyo, Zarinnah Hassan ’Zari The Boss Lady’, imedaiwa kuwa kwa sasa bi mkubwa huyo amenywea kwa kumkubali Zari.

ZARII.jpg


Mpenzi wa Diamond, Zarinnah Hassan ’Zari The Boss Lady’


Taarifa hizo zilizopenyezwa na chanzo cha kuaminika kutoka ndani ya familia ya Diamond zimeeleza kuwa, hivi karibuni mama Diamond amesalimu amri na kutamka hadharani kuwa Zari ni kiboko kuliko wanawake wote ambao mwanaye amewahi kuwa nao.

“Mama Diamond kanywea kwa Zari na wala hana lolote la kusema, unajua Zari kamtuliza sana Diamond! Si kama alivyokuwa huko nyuma. Huwezi amini juzikati mama Diamond katamka kabisa kwamba hakuna mwanamke kama Zari maana amemtuliza Diamond vilivyo,” kilichonga chanzo hicho.

diamond.jpg

Diamond


Baada ya kuunyaka ubuyu huo wa motomoto, Risasi Jumamosi lilimpandia hewani mama Diamond ili kumsikia anazungumziaje ubuyu huo ambapo baada kuelezwa kila kitu bi mkubwa huyo alijibu kwa kifupi na kukata simu:

“Eeeh mwanangu…eee..”

Risasi Jumamosi liliendelea kumpigia simu mama Diamond baada ya kukata lakini hakuweza kupokea tena.

Zari na mama Diamond wamedaiwa kuwa katika msuguano wa chinichini kutokana na kutoelewana tabia na kila mmoja kutomzungumzia mwenzake kwa mazuri hivyo kwa mama Diamond kudaiwa kusema anamkubali mkwewe huyo, ni dhahiri kwamba amekubali yaishe! Chanzo.GBP
 

Attachments:

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,151
Likes
1,608
Points
280

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,151 1,608 280
Ndio udaku ila wamejitahidi kuuandika kwa mazuri, sijui wamekuwaje kweli la shingogo bado gazeti hili au? :rolleyes:
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,642
Likes
1,241
Points
280
Age
25

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,642 1,241 280
so what?
Mitanzania mibwege {sio kila Mtanzania ni bwege} haina cha kufanya zaidi ya kumuwaza na kumfikiria Zari. Instance, FB, JF, blog, magazeti, mama mkwe zuzu, na wengine wengi hawana agenda isipokuwa zari
na we pia kufatilia vitu kama hiv ungepita kimy
 

Forum statistics

Threads 1,189,542
Members 450,716
Posts 27,639,676