Mama alinyanyaswa.


Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,402
Likes
148
Points
160
Age
35
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,402 148 160
Habari wana jf,
kwanza nna majonzi kwani yapata wiki tatu sasa tangu tumuage mama yetu mzazi,
ila jambo linalonifanya niendelee kukosa furaha ni kwamba mama alinyanyaswa na shemeji (mke wa kaka tumbo moja) kwa kumtolea maneno makali na kwa kumnyima chakula kaka akiwa hayupo,
ni hivi kaka na mkewe(shemeji yangu) wote ni waajiriwa serikalini ila wapo wilaya tofauti ndani ya mkoa mmoja, shemeji ndio anaishi walipojenga na ndipo mama alienda kukaa kwa ajili ya matibabu,
kutokana na umbali kaka huwa anakaa kituoni kwake na kurudi nyumbani siku ya ijumaa jioni na kuondoka jumapili jioni hivyo wakati kaka hayupo, shemeji alimfanyia mama huo unyanyasaji,
mchezo wake aliupanga hivi, akiwepo kaka ataonesha upendo wa hali ya juu kwa mama na hata watu wengine waliopo yaani siku hiyo yuko tayari hata kuwabeba mgongoni kuwapeleka popote, pia vyakula na vinywaji vitakavyo andaliwa hapo ntafikiri ni bethdei ya mtoto wa Mengi kwani kaka kabahatika kupata kazi na nafasi yenye pesa achilia mbali pesa ya mkewe,
huyu shemeji tukipita pale kwake hutuoneshea upendo wa hali ya juu kwa kutuita majina kama vile sweethert,dear nk jambo ambalo ni changa la macho kwa vitendo anavyomfanyia mama.
Jambo la kumuangalia mama hatukumuachia kaka peke yake
sote tulishirikiana kwa pamoja kwani kila mmoja katika familia yetu ana ajira yake na hakuna anayemtegemea mwenzie,
nilipogundua unyanyasaji huu nilipanga kumchukua mama ili niishi naye baada ya kuhitimu chuo kwan ndio nimehitimu mwezi wa saba shahada yangu
ya kwanza na nilikuwa tayar ni mwajiriwa,
ila wakati nahitimu mama alikuwa katika kipindi kigumu sana katika maisha yake cha kupambana na maradhi hadi yalipomchukua,
nyumbani kwetu wote kila mmoja anajitegemea nyumbani kwake mikoa tofauti na hivyo mama alikosa kampani nyumbani na hivyo tulimshawishi sana kuwa anatutembelea na ndipo huu unyanyasaji ulimpata, ingawa aliishi pia kwa kaka zangu wengine hapakuwepo na tatizo lolote,
huu unyanyasaji ninaouzungumzia ndugu zangu wanautambua isipokuwa kaka
JAMBO nililoamua ni kwamba ntampigia shemeji simu kumtaka anipe majibu juu ya unyanyasaji alioufanya kwa mama,na kwa kuwa hakutaka mama ale wala kunywa chochote nyumbani kwake basi mimi ntachukua hiyo dhamana ya kutokula ,kutokunywa wala kulala nyumbani kwao,
sababu pia ni kwamba mimi kama kijana wa mwisho ndio nilikuwa na jukumu la kukaa na mama lakini sikubahatika kufanya hivyo na matokeo yake ndio hayo mama akaishia kunyanyaswa,
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Poleni sana,hao ndio wake zetu mkuu,machoni kama watu mioyoni hawana utu........kuna viumbe wa ajabu sana duniani......mimi nina mke wa marehemu baba yangu mkubwa,baada ya huyu baba kufa,mkewe akasema kilichokuwa kiunganishi kimeondoka hivyo kila m2 aangalie mambo yake,na hayo maneno mlengwa ni mkwewe yaaani mama wa marehemu.....kaazi kweli kweli!........ucjali sana walimwemwengu wanasema malipo hapa hapa duniani kwani naye yatamfika siku yake ikifika,sawa bin sawia!

Habari wana jf,
kwanza nna majonzi kwani yapata wiki tatu sasa tangu tumuage mama yetu mzazi,
ila jambo linalonifanya niendelee kukosa furaha ni kwamba mama alinyanyaswa na shemeji (mke wa kaka tumbo moja) kwa kumtolea maneno makali na kwa kumnyima chakula kaka akiwa hayupo,
ni hivi kaka na mkewe(shemeji yangu) wote ni waajiriwa serikalini ila wapo wilaya tofauti ndani ya mkoa mmoja, shemeji ndio anaishi walipojenga na ndipo mama alienda kukaa kwa ajili ya matibabu,
kutokana na umbali kaka huwa anakaa kituoni kwake na kurudi nyumbani siku ya ijumaa jioni na kuondoka jumapili jioni hivyo wakati kaka hayupo, shemeji alimfanyia mama huo unyanyasaji,
mchezo wake aliupanga hivi, akiwepo kaka ataonesha upendo wa hali ya juu kwa mama na hata watu wengine waliopo yaani siku hiyo yuko tayari hata kuwabeba mgongoni kuwapeleka popote, pia vyakula na vinywaji vitakavyo andaliwa hapo ntafikiri ni bethdei ya mtoto wa Mengi kwani kaka kabahatika kupata kazi na nafasi yenye pesa achilia mbali pesa ya mkewe,
huyu shemeji tukipita pale kwake hutuoneshea upendo wa hali ya juu kwa kutuita majina kama vile sweethert,dear nk jambo ambalo ni changa la macho kwa vitendo anavyomfanyia mama.
Jambo la kumuangalia mama hatukumuachia kaka peke yake
sote tulishirikiana kwa pamoja kwani kila mmoja katika familia yetu ana ajira yake na hakuna anayemtegemea mwenzie,
nilipogundua unyanyasaji huu nilipanga kumchukua mama ili niishi naye baada ya kuhitimu chuo kwan ndio nimehitimu mwezi wa saba shahada yangu
ya kwanza na nilikuwa tayar ni mwajiriwa,
ila wakati nahitimu mama alikuwa katika kipindi kigumu sana katika maisha yake cha kupambana na maradhi hadi yalipomchukua,
nyumbani kwetu wote kila mmoja anajitegemea nyumbani kwake mikoa tofauti na hivyo mama alikosa kampani nyumbani na hivyo tulimshawishi sana kuwa anatutembelea na ndipo huu unyanyasaji ulimpata, ingawa aliishi pia kwa kaka zangu wengine hapakuwepo na tatizo lolote,
huu unyanyasaji ninaouzungumzia ndugu zangu wanautambua isipokuwa kaka
JAMBO nililoamua ni kwamba ntampigia shemeji simu kumtaka anipe majibu juu ya unyanyasaji alioufanya kwa mama,na kwa kuwa hakutaka mama ale wala kunywa chochote nyumbani kwake basi mimi ntachukua hiyo dhamana ya kutokula ,kutokunywa wala kulala nyumbani kwao,
sababu pia ni kwamba mimi kama kijana wa mwisho ndio nilikuwa na jukumu la kukaa na mama lakini sikubahatika kufanya hivyo na matokeo yake ndio hayo mama akaishia kunyanyaswa,
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Kwanza pole sana Mkuu kwa kuondokewa na mama. Mungu amlaze pahali pema.
Nahisi kama umechelewa kuchukua hatua wakati huu mama ameshaondoka. Ulipaswa kuliweka wazi hilo mapema kabla hajaaga dunia, na sio kwa shemeji yako bali kwa kaka yako kama una ubavu; vyenginevyo bora unyamaze. Kumweleza shemeji yako, anaweza kukugombanisha na kaka yako
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
pole sana mkuu kwa msiba mzito ulioupata wa kuondokewa na mzazi
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Pole sana mkubwa ....... Huyo shemeji yako ni muuaji!!
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Pole sana mkuu. Ndivyo wanadamu walivyo.
Usiumie sana roho kwani malipo ni hapahap duniani.

NOTE: Kwa watakao oa/kuolewa wawe makini kuchagua wenza kwani hili linatokan na kuwa na mwenza mbaya maishani.
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
35
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 35 145
mbona mmechelewa jamani,saa hizi mnatafutana ubaya tu
 
1

1menARMY

Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
0
1

1menARMY

Member
Joined Oct 5, 2011
17 0 0
Pole sana mkuu,ilahamjamtendea haki kaka yenu,mwelezeni ajua mapungufu ya mkewe ili ajiandae kama mama kafanyiwa hivyo haitashindikana kwake pia
 
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2009
Messages
1,276
Likes
20
Points
135
daughter

daughter

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2009
1,276 20 135
Pole kwa msiba
 
N

Natalie

Senior Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
165
Likes
0
Points
0
N

Natalie

Senior Member
Joined Sep 25, 2011
165 0 0
Pole sana Bro, dah, kuna binadamu wa ajabu sana Duniani, asipoomba msamaha, malipo ni hapahapa Duniani.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,816
Likes
564
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,816 564 280
pole sana kaka,vumilia mkuu na yote mwachie mungu.malipo ni hapa hapa duniani.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
du haya mafindo findo yanaweza kuwasambaratisha aisee
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Dah, Ubinadamu Kazi Sana, pole sana najua inakuuma sana ingawa yameshatokea. Yaani suala lakumpata mke mwema Mungu Atuongoze Sana.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
631,987
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 631,987 280
Tukumbuke ya kuwa..............................."The righteous perish and no one takes it to heart. The merciful are being taken away and no one considers that the righteous are being taken away from evil." Isaiah 57:1
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
kwanza pole kwa msiba mzito uliokupata...
pili taarifa za kuwa mama yako alipatwa na maswahibu hayo ndio maana alifariki ni nani aliyekueleza
na kama ni yeye kwann hukuchukua hatua mapema mpaka ameshafariki ,
kama si yeye huyo aliyekueleza kwann asubiri mpaka mama afariki ndo aseme kama kweli ni mkweli kwako?
ANGALIZO:Mama ameshafariki ndugu mliobaki ni ww na kak na wengine acheni ya mama maisha yaanze upya
huku mkishirikiana kwa upendo huku mkijenga familia bora zaidi kwani ufa unaotaka kuujenga hapo unaweza sababisha hata vizazi vyenu kutengana trust me na hiyo ni picha mbaya sna...Nawasilishwa
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
pole kwa msiba mkuu. ubinadamu kazi watu wengine wanataka choyo na roho mbaya ziwatawale lkn wengine wanjitahidi kucontrol hiyo hali
 
Z

Zedikaya

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
119
Likes
0
Points
0
Age
34
Z

Zedikaya

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
119 0 0
SHALIS hujaelewe hiyo mada rudia kuisoma,
hajasema kuwa unyanyasaji ndio ulikuwa chanzo cha huyo mamaao kuaga dunia,
ila alifanyiwa,
pia ninavyoamini huyo mnyanyasaji anapaswa kujibu,
na ni sahihi kufatilia jambo kama hilo,
pia mtoa mada anadai baada ya kuona tatizo alipanga kumchukua mamaake kama suluhisho salama la tatizo na sio kumwambia kakaake agombane na mkewe ndo mamayao aishipo kwa amani?
 
S

shalis

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
272
Likes
3
Points
0
S

shalis

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
272 3 0
SHALIS hujaelewe hiyo mada rudia kuisoma,
hajasema kuwa unyanyasaji ndio ulikuwa chanzo cha huyo mamaao kuaga dunia,
ila alifanyiwa,
pia ninavyoamini huyo mnyanyasaji anapaswa kujibu,
na ni sahihi kufatilia jambo kama hilo,
pia mtoa mada anadai baada ya kuona tatizo alipanga kumchukua mamaake kama suluhisho salama la tatizo na sio kumwambia kakaake agombane na mkewe ndo mamayao aishipo kwa amani?
Zedika ok, upo sawa mno
je akishafuatilia na mnyanyasaji akijibu mashtaka ..whats next either kakataa au kakubali
naona kama vile ana deal ana vitu vilivyo kwisha muda na atakacho kifanya ni kuongeza ufa na si kuuziba
awe makini sana jinsi ya ku handle hii ishu unless awa na ushahidi tosha kuwa hata kama hakufa kwa ajili hiyo alinyanyaswa ...mmh mim kwa binafsi siwezi ku deal na hiyo ishu i will leave it na nifnaye mambo yangu mengine ...stop
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,285
Likes
1,341
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,285 1,341 280
Naomba nikupe pole kwa msiba, lakini mpaka sasa hivi sijakuelewa kama ulikuwa unajua mama ananyanyaswa kwanini ulikuwa humuambiii kakayako? Huoni kama na wewe umeshiriki katika kumnyanyasa mama yako? Naomba majibu tafadhali...maana malalamiko unayoyatoa hapa ni too late ingeleta maana sana kama umngemuambia kaka yako mapema.....
 

Forum statistics

Threads 1,236,379
Members 475,106
Posts 29,256,105