Malori ya ulaya haya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malori ya ulaya haya

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Apr 26, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Truck.car.transporter.arp.750pix.jpg


    gari kubw ahilo.jpg


    Kubwa gari hilo.jpg


    Amerikana.jpg
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Du malori ya ukwenhe..
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @King Kong III Malori ya uhakika hayooo bongo yapo hayoo?
     
  4. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umesahau ya Tanganyika mkuu moja hili..... la ukweli..

    IMG_3468.JPG
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili ndio la ukweli
    OTIS
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145



    Hilo linaitwa Kia dume mkuu MM,ukileta ya kwako yatachoka mapema na kuliacha letu liko palepale.
     
  7. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni kweli mkuu mana yao yanachagua barabara.... kwenye barabara zetu wikli mbili tu unapaki hilo gari, yetu hayo hata mlima kilimanjaro yanapanda tu!! ziwe barabara za namtumbo, ludewa au nachingwea yetu yanamudu tu.....
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,228
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Hizi ndizo wanazotumia walimu kwenda kusimamia mitihani!
    Safi sana....tehetehetehe....nimelipenda sana hili!
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    mambo yote hapa​

    [​IMG]
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mbaulaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,087
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    hii kali m2 wangu! Cna mbavu!
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinaitwa Jafongo la mchina hilo hahaha ni noooma
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @songito Mbona Lori lenyewe limechoka namna hiyo? Hili ni lori la Ufisadi.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Sasa haya yakija Tanzania si yataishia kuangukia mtaroni tu.
     
  15. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duh hii ngoma inanikumbushia pale Ilboru sec. Kulikuwa na Isuzu kama hiyo tuliita KATARA, na tulilitumia wakati tukiwa tunaenda disco machame girl's au ashira girl's.
     
  16. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu hili jipya na lipo dar hii hii.... ni rangi tu ndo imepauka.... likipigwa rangi ya goldstar utadhani limetoka china leo!! malori yaliyochoka yapo ludewa, namtumbo, na sehemu kama hizo..
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    @Young_Master Kwanini yaishie mitaroni? kwani hakuna njia ya kuyaendesha hayo Malori?
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,947
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Afu ni la shule moja ya sekondari
     
  19. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    ........... Hii ndio bongo bwana, gari la taka nalo takataka!!
     
  20. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili limebeba wanacha wa Chadema,, si mmemuona huyo bwana huko juu alama anayoonesha?
     
Loading...