Malisa G ndani ya meza ya duara DW

Malisa G ndani ya meza ya duara DW

Huo ni upeo wako wa kusikiliza na kuelewa, ila majority tunaelewa uwezo wa malisa

Mi

Mi namskiliza lakini namuona ni mweupe analzimisha tu point ambazo hazipo na mohamehedi amembana mwisho akakili kuwa rais amefanya vitu vingi ndani ya mwaka mmoja. Kumbe jamaa ni kiazi hivyo!!!
 
Aliletewa au alishiliki kuleta??.
MTU makini kama Dr. Slaa hawezi kuleta MTU Mgombea mwenye rekodi isiyoridhisha kwenye Chama tena akiwa amemtangaza kwa Ufisadi miaka 8. Tamaa za Mbowe na Viongozi waliojali maslahi yao ndio wamekiua Chama na hakitaibuka tena masikini! Sijui wanajisikiaje kukaa meza moja na MTU waliyemchafua?? Hata aibu hawana!!
Tathimini ya mwaka mmoja wa magufuli vitu vingi vipo kombo kwa 90%
 
Back
Top Bottom