Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

MUNGU huyu anaacha kuwazuia watu kugombana, yeye anawachoma moto eti wazee ivi ungekua wewe ni baba na wanao wanahombana ingeweza kumchoma moto mmoja Kati yao ili kuonyesha maumiv ambayo mwenzie huyapata .. sure ??
Elewa wanapokwambia kuwa mungu wao. Wanamaana kubwa mkuu.
 
Yaani moto unawaka Israel uku unashambulia wakristo. Wakati wewe huyo huyo unasema waisrael hawataki wakristo. Mbona unakua kahaba Kama allah aliyeandaa mamalaya 72 kuwagawia Malaya wezake
Hao malaya simmetuonyesha Vatican kwa dalili kabisa wame mzunguka Pope haha hizo Story za malaya 72 simlizianzishia kanisani.

Tupeni dalili wapi kuna bikra 72 za Waislam kwenye Qur'an hamna hizo fake hadithi mmezitengeneza nyie ili muharibu Uislam.

Ukristo ni utumbo wa Paulo aliyo uharishoa kwenye njia panda ya barabara kati ya Jerusalem na Damascus
 
Hao malaya simmetuonyesha Vatican kwa dalili kabisa wame mzunguka Pope haha hizo Story za malaya 72 simlizianzishia kanisani.

Tupeni dalili wapi kuna bikra 72 za Waislam kwenye Qur'an hamna hizo fake hadithi mmezitengeneza nyie ili muharibu Uislam.

Ukristo ni utumbo wa Paulo aliyo uharishoa kwenye njia panda ya barabara kati ya Jerusalem na Damascus
Hadithi?.na malaya mkuu Mohammad Kabaka mpaka kibint Cha miaka 9. Sasa Kama litume lenyewe kahaba mungu wake si ndiyo baba wa ukahaba. allah ni kahaba aliyetuma kahaba mwenzake mudi
 
Hapana, si kweli. Madai kwamba hakuna Wayahudi waliouawa katika shambulio la Septemba 11, 2001 kwenye Majengo ya Biashara ya Dunia (World Trade Center) ni nadharia ya njama ambayo imekanushwa mara kwa mara. Takwimu rasmi zinaonyesha kuwa wahasiriwa wa shambulio hilo walikuwa kutoka makundi mbalimbali ya kidini, ikiwa ni pamoja na Wayahudi. Kulingana na ripoti, kati ya watu zaidi ya 2,977 waliouawa, wengi walikuwa Wamarekani, lakini kulikuwa na wahasiriwa kutoka mataifa zaidi ya 90, ikiwa ni pamoja na wafuasi wa dini tofauti.

Hakuna ushahidi wa kuaminika unaounga mkono nadharia kwamba Wayahudi waliokolewa au hawakuathirika. Nadharia hizi mara nyingi hutokana na chuki dhidi ya Wayahudi (antisemitism) na zimechukuliwa kuwa za uwongo na watafiti wa historia na vyombo vya habari vya kuaminika.
I know what I'm saying brother; sema mwaka ule hakukua na mitandao ya kijamii mingi kama sasa BUT moja kati ya mambo yalio muumiza sana Osama ni kutofanikiwa kuua Myahudi hata mmoja; kundi la Alqaeda Lili declar hi.
Nitafafanua.

Kama utakumbuka vizuri, baada ya shambulio lile na hasa wakati George W. Bush Jr anajiandaa kuanza kuishambulia Afghanistan, kulikua na malalamiko kutoka kwa Wamarekani vikiituhumu serikali yao kwa kutokuchukua hatua mapema kwa maana kulikua na fununu za shambulio lile na hatua hazikuchukuliwa. Moja kati ya sababu ya why Wamarekani walilaumu kuhusu hatua kuchukuliwa ni hicho kitendo cha Wayahudi kua salama. Now why walikua salama, will explain it again.
Kuna uzi wa kaka Ritz Kaubandika humu kuhusu moto unao endelea kuwaka jijini Jerusalem na mimi niliandika machache, kwamba, "ni ngumu sana kuwatofautisha Waarabu na Waisrael cause wana fanana sana, wapo nao misikitini, Ikulu, jeshini nk; kwa pale Middle east, hali ndio iko hivo na ndio shida kubwa anayo ipata Iran, anashindwa kabisa kupanga mipango ya siri kwa Israel na wasijue, sababu ni hiyo. Now, wakati Osama na kundi lake wanapanga hilo shambulio, kumbe ndani ya Alqaeda kulikua na Wayahudi kadhaa bila yeye kujua, hawa ndio wali likisha information kwa Mossaid na Mossaid waka toa order kwa Rabii wa Newyork about it and nae akawapa taarifa waumini wake kwamba wasiende kazini siku hiyo bila kuwapa sababu ya why wasiende. Kilicho tokea ni historia
 
Wanakumbi.

Moto mkubwa wa misitu umezuka katika maeneo mengi ya Israeli.

Israel imeomba rasmi msaada wa kimataifa kutoka mataifa kadhaa kusaidia kuzima moto huo.

Malipo hapa hapa duniani Mungu anawanyesha wanachokifanya Gaza kinatokea Israel.

View: https://x.com/currentreport1/status/1917549123919659251?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw

Wewe muabudu shetani umefufukia wapi? Mijitu ya motoni bana!! ina kuwa triggered na moto tu.
Hapa kuna ujumbe wako kuhusu Israel

View: https://youtu.be/JbaqWxH_S88?si=OcI2bU2fNWEpEMoA
 
I know what I'm saying brother; sema mwaka ule hakukua na mitandao ya kijamii mingi kama sasa BUT moja kati ya mambo yalio muumiza sana Osama ni kutofanikiwa kuua Myahudi hata mmoja; kundi la Alqaeda Lili declar hi.
Nitafafanua.

Kama utakumbuka vizuri, baada ya shambulio lile na hasa wakati George W. Bush Jr anajiandaa kuanza kuishambulia Afghanistan, kulikua na malalamiko kutoka kwa Wamarekani vikiituhumu serikali yao kwa kutokuchukua hatua mapema kwa maana kulikua na fununu za shambulio lile na hatua hazikuchukuliwa. Moja kati ya sababu ya why Wamarekani walilaumu kuhusu hatua kuchukuliwa ni hicho kitendo cha Wayahudi kua salama. Now why walikua salama, will explain it again.
Kuna uzi wa kaka Ritz Kaubandika humu kuhusu moto unao endelea kuwaka jijini Jerusalem na mimi niliandika machache, kwamba, "ni ngumu sana kuwatofautisha Waarabu na Waisrael cause wana fanana sana, wapo nao misikitini, Ikulu, jeshini nk; kwa pale Middle east, hali ndio iko hivo na ndio shida kubwa anayo ipata Iran, anashindwa kabisa kupanga mipango ya siri kwa Israel na wasijue, sababu ni hiyo. Now, wakati Osama na kundi lake wanapanga hilo shambulio, kumbe ndani ya Alqaeda kulikua na Wayahudi kadhaa bila yeye kujua, hawa ndio wali likisha information kwa Mossaid na Mossaid waka toa order kwa Rabii wa Newyork about it and nae akawapa taarifa waumini wake kwamba wasiende kazini siku hiyo bila kuwapa sababu ya why wasiende. Kilicho tokea ni historia
Habari ulizo nazo wewe ni za uongo, kuna wayahudi walikufa hapo wtc ingawaje hakuna taarifa rasmi nakupinga unaposema kuna uzi aliandika Ritz akaubandika humu kwa asilimia kubwa naweza kusema ni uongo maana KIBWENGO huyo anajulikana kwa uongo na chuki dhidi ya Israel je unatarajia jitu kama huwa atacheza Fair-Play!.?.
Kwa sasa hivi mimi niko hapa Israel na nitakaa kwa miezi miwili nitatoka huku June 08,2025. Kuna tofauti kati ya waarabu na wayahudi si kweli kuwa unaweza kuwachanganya, wote wanatofautiana kwa Desturi hata muonekano alipo Muyahudi akiingia mwarabu unaweza kuwajua!!
 
Dua la kuku halimpati mwewe mtabwabwaja weeee mwisho mtachoka Israel iko palepLe hakuna kulea Pimbi na Mkia wake!!!
We kilaza Israel kwanza ni jina la Yakobo hakuna kwenye Bibilia kuna kitu kinaitwa Israel zaidi ya Yakobo na Bani Israel imetajwa kwenye Qur'an ni watoto wa Yakobo. Hebu tupeni hio history ya miaka 3000 ulio tuwekea kwenye ile mada yako kule ya kishoga kama unayo wewe kichaa 😆 😂

Kama unawakusudia Wayahudi hao walisha laniwa sababu walikuwa wanauwa Mitume wa Mungu.

Walio barikiwa ni wale katika kizazi cha Yakobo walio fata dini ya Mungu dini ya Kislam.
 
Mungu anajua matamanio yako tuachane na awa kina sikujua tuma na yakutolea tuwatafute wale 72 na akuna mwenye kasoro yoyote kati yao.. mungu fundi
Naomba kujua zaidi kuhusu hili. Hivi kwamfano mimi ambaye tayari ni mzee ambaye nguvu zimeshaisha za kulala na mwanamke. Je huko kwa hao bikra 72 nilioandaliwa ITAKUAJE? au nitapewa spare nyingine
 
We kilaza Israel kwanza ni jina la Yakobo hakuna kwenye Bibilia kuna kitu kinaitwa Israel zaidi ya Yakobo na Bani Israel imetajwa kwenye Qur'an ni watoto wa Yakobo. Hebu tupeni hio history ya miaka 3000 ulio tuwekea kwenye ile mada yako kule ya kishoga kama unayo wewe kichaa 😆 😂

Kama unawakusudia Wayahudi hao walisha laniwa sababu walikuwa wanauwa Mitume wa Mungu.

Walio barikiwa ni wale katika kizazi cha Yakobo walio fata dini ya Mungu dini ya Kislam.
Kuna siku ulibwabwaja humu na ukaanza kujiapiza na kuanza kusema “Marekani haijawahi kwenda vitani popote peke yake” nikakukatalia nikakupa na ushahidi ndipo ukaufyata mkia wako toka siku hiyo ulinidhibitishia kweli wewe ni SHOGA.
Na sasa hivi tena unaniomba maandiko kwenye Biblia wakati wewe ni Mwislamu nakushangaa sana kufanya upuuzi kama huu kugeuza mada za watu na kuzifanya kuwa za kidini huu ni ujinga na upumbavu wa hali ya juu sana na unanihakikishia kuwa wewe unajificha tu kwenye uislamu lakini kwa kuwa mimi ni Basha nimekugundua kuwa wewe ni PAPAI!!!!!!
 
Kuna siku ulibwabwaja humu na ukaanza kujiapiza na kuanza kusema “Marekani haijawahi kwenda vitani popote peke yake” nikakukatalia nikakupa na ushahidi ndipo ukaufyata mkia wako toka siku hiyo ulinidhibitishia kweli wewe ni SHOGA.
Na sasa hivi tena unaniomba maandiko kwenye Biblia wakati wewe ni Mwislamu nakushangaa sana kufanya upuuzi kama huu kugeuza mada za watu na kuzifanya kuwa za kidini huu ni ujinga na upumbavu wa hali ya juu sana na unanihakikishia kuwa wewe unajificha tu kwenye uislamu lakini kwa kuwa mimi ni Basha nimekugundua kuwa wewe ni PAPAI!!!!!!
Dogo wacha uwongo nilikuambia hajawahi kwenda vita peke yake akashinda nenda kwenye ile mada usizue uwongo. Bibilia gani wewe unayo isoma ikiwa Wayahudi ndio walishushiwa hio Gospel wana sema Yesu sio Mungu


View: https://youtube.com/shorts/AXkreMujgq0?si=QkkPZphjy97Glvtt

Hao unao wasifia wanakuambia Yesu hawezI kuwa Mungu wanakubaliana na Qur'an we baki na ujinga wako..

Ushoga wapi na wapi na mimi huo mchezo ni wakikanisa. Hivi kwanini viongozi wenu wa dini hawataki kuoa we wa kwanza ndio unawapa kopo ili wapunguze stress 😄 🤣
 
Dogo wacha uwongo nilikuambia hajawahi kwenda vita peke yake akashinda nenda kwenye ile mada usizue uwongo. Bibilia gani wewe unayo isoma ikiwa Wayahudi ndio walishushiwa hio Gospel wana sema Yesu sio Mungu


View: https://youtube.com/shorts/AXkreMujgq0?si=QkkPZphjy97Glvtt

Hao unao wasifia wanakuambia Yesu hawezI kuwa Mungu wanakubaliana na Qur'an we baki na ujinga wako..

Ushoga wapi na wapi na mimi huo mchezo ni wakikanisa. Hivi kwanini viongozi wenu wa dini hawataki kuoa we wa kwanza ndio unawapa kopo ili wapunguze stress 😄 🤣

Uzuri Mimi si mdini kama wewe na sina nafasi ya kujadili na Mwislamu kwa mambo ya kikristo najua hamkawii mkizidiwa kushtaki na kusingizia watu wanalichukia li dini lenu!!
 
Uzuri Mimi si mdini kama wewe na sina nafasi ya kujadili na Mwislamu kwa mambo ya kikristo najua hamkawii mkizidiwa kushtaki na kusingizia watu wanalichukia li dini lenu!!
Kwa hio punguza kuitetea Israel haina uhusiano kabisa na Ukristo.
 
Kwa hio punguza kuitetea Israel haina uhusiano kabisa na Ukristo.
Kwa taarifa yako niko hapa ili kuwaumbua wenye chuki na taifa la Israel humu sitoki mpaka kieleweke wapotoshaji wote juu ya Israel mimi ndiyo Kiana chenu Mbwa nyie!!!
 
Hadithi?.na malaya mkuu Mohammad Kabaka mpaka kibint Cha miaka 9. Sasa Kama litume lenyewe kahaba mungu wake si ndiyo baba wa ukahaba. allah ni kahaba aliyetuma kahaba mwenzake mudi
We u adhani huyo Paulo alikuwa anajulikana kama Saul lilikuwa shoga afu uwaji huyo Paulo muuaji na mpinzani mkubwa wa Yesu na wafuasi wake alipokuwa njiani kuelekea Damascus kwenda kuwasaka wafuasi wa Yesu ambapo aliona katika ndoto anayodai kuwa alimuona Yesu, aliyemuuliza kuwa kwa nini alikuwa anataka kumuua Yesu kwa kuwatesa watu wake Yesu. Afu leo mnasema eti Mtume nani alimpa utume.

Mtume Muhammad mnadhani hata ana habari na nyie vilaza wajukuu wa muwaji aliye wauwa wafuasi wa Yesu.

Afu kwrnye bibilia yake akasema yoyote aliye tundikwa kwenye msalaba ana lana alikuwa ana mtukana Yesu kwa njia moja au nyingine hapo. na Mungu akamlani yeye ndiye akaja tundikwa kwenye cross alipo katwa anafanya ushoga wake 😄 🤣
 
Hao malaya simmetuonyesha Vatican kwa dalili kabisa wame mzunguka Pope haha hizo Story za malaya 72 simlizianzishia kanisani.

Tupeni dalili wapi kuna bikra 72 za Waislam kwenye Qur'an hamna hizo fake hadithi mmezitengeneza nyie ili muharibu Uislam.

Ukristo ni utumbo wa Paulo aliyo uharishoa kwenye njia panda ya barabara kati ya Jerusalem na Damascus
Duuuu! Utumbo wa Paulo tena
 
We u adhani huyo Paulo alikuwa anajulikana kama Saul lilikuwa shoga afu uwaji huyo Paulo muuaji na mpinzani mkubwa wa Yesu na wafuasi wake alipokuwa njiani kuelekea Damascus kwenda kuwasaka wafuasi wa Yesu ambapo aliona katika ndoto anayodai kuwa alimuona Yesu, aliyemuuliza kuwa kwa nini alikuwa anataka kumuua Yesu kwa kuwatesa watu wake Yesu. Afu leo mnasema eti Mtume nani alimpa utume.

Mtume Muhammad mnadhani hata ana habari na nyie vilaza wajukuu wa muwaji aliye wauwa wafuasi wa Yesu.

Afu kwrnye bibilia yake akasema yoyote aliye tundikwa kwenye msalaba ana lana alikuwa ana mtukana Yesu kwa njia moja au nyingine hapo. na Mungu akamlani yeye ndiye akaja tundikwa kwenye cross alipo katwa anafanya ushoga wake 😄 🤣
 

Attachments

  • download - 2025-05-01T192042.230.jpeg
    download - 2025-05-01T192042.230.jpeg
    12.2 KB · Views: 10
Back
Top Bottom