Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

Wanakumbi.

Moto mkubwa wa misitu umezuka katika maeneo mengi ya Israeli.

Israel imeomba rasmi msaada wa kimataifa kutoka mataifa kadhaa kusaidia kuzima moto huo.

Malipo hapa hapa duniani Mungu anawanyesha wanachokifanya Gaza kinatokea Israel.

View: https://x.com/currentreport1/status/1917549123919659251?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw



MUNGU huyu anaacha kuwazuia watu kugombana, yeye anawachoma moto eti wazee ivi ungekua wewe ni baba na wanao wanahombana ingeweza kumchoma moto mmoja Kati yao ili kuonyesha maumiv ambayo mwenzie huyapata .. sure ??
 
MUNGU huyu anaacha kuwazuia watu kugombana, yeye anawachoma moto eti wazee ivi ungekua wewe ni baba na wanao wanahombana ingeweza kumchoma moto mmoja Kati yao ili kuonyesha maumiv ambayo mwenzie huyapata .. sure ??
Wewe punguani kweli unaleta mifano ya kishoga watoto wa Gaza zaidi 15.000 wameuliwa na hawa mabwana zenu wewe unaona raha wao kupata majanga ya moto eti unaumia daaah miafrika minafiki sana.
 
Moto wa Israel,wa Marekani sio wa kawaida ,jaribuni kutumia akili zenu japo tunawasaidia kuwachangia ,ikiwa ndani yaani wayaudi wenyewe wanasikika wakisema hiki ni kiyama .
Wamarekani hawakuit kiyama na manyumba mengi yaliteketea kushinda hata Ghaza, au hilo nalo hamlijui ,bora ufariki kuliko kuibiwa ukaachwa mtupu, yaani mali uliyoivuna miaka mingi iliyopita inapotea kwa siku moja within a minute. Ndio mkaambiwa wacheni uvivu wa kufikiri ,likisemwa jambo kidogo ,mnashambulia na kuhoji Utukufu wa Allah ,ikiwa humjui utakuwa huwezi kujua yaani hujui kama hujui kuwa ALLAH yupo, huoni kama ni mtihani kwako ambao unafeli,

Kwa taarifa tu Wayahudi walichopoteza si roho zao kwa nyie mnaolinganisha na vifo vya Ghaza ,wamepoteza mali,mashamba ,chukulia mbuga za wanyama zinateketea na wanyama wake wote wanakufa ,wewe unabakia hai unatembea kiuno juu.
 
Wewe punguani kweli unaleta mifano ya kishoga watoto wa Gaza zaidi 15.000 wameuliwa na hawa mabwana zenu wewe unaona raha wao kupata majanga ya moto eti unaumia daaah miafrika minafiki sana.

Weeeee. Wabongo mna Mambo mengi ninyi. Ivi hapo umeona wapi neno naenjoy watoto kuuawa Gaza ???
Au sentensi zinasoneka tofaut kwenye device unayoitumia huko kwako ???

Upo kajinga Kama mama yako.... Usiwe unapakazua watu maneno S H E N Z I type. Tondoloveto. Ntakunasa kibao. Ritz
 
Hatujaona kifaru hapo kinaungua au kwa imani vitaungua?
IDF si wajinga kama wewe kama vingekuwa kwenye hatari ya moto wangeviondoa na kuvipeleka sehemu salama!! Lakini kwa sababu akili yako ni ndogo huwezi kufikiri hilo!!
 
Hello the prince, umejiridhisha vya kutosha kuhusu wakazi wengi wa mji wa Jerusalem ni kina nani? Unaweza kudhani kwamba Wayahudi wana adhibiwa kumbe story ikawa tofauti. Shauri yako.
Watu wenye misimamo mikali ya kidini humu ambao hua napenda sana kusoma nyuzi zenu, mpo kama 3 hivi, kuna wewe, Webabu na yule anae letaga habari +ve za Israel, nyie ndio huaga nazisoma sana habari zenu, wengine huaga nazipotezea. Hebu tupitie pitie kidogo historia ya hawa watu, Waarabu, Wayahudi, Washirazi, Waajami, Jordan na hata Lebanon.
Kwa ufupi, hawa watu ni ndugu na ugomvi wao wala sio DINI kama ambavyo ma sheikh wengi wanavyo jaribu kupotosha maamuma wao; Wayahudi waishio Israel, 18% yao ni Waislamu kama ambavyo wapo Wakristo wa Kipalestina as well. Nimesoma uzi 1 wa kaka Webabu akiwashauri Waarabu waungane na kuiangamiza Israel, nikacheka tu. Nendeni mkafatilie historia vizuri ya mji wa Madina uliopo Saudi Arabia, utashangaa sana kwamba wakazi wa mji ule kwa zaidi ya miaka 1000 iliopita walikua Wayahudi, hawa walikimbia Uyahudini kwenda kuyaponya maisha yao pale, kama ambavyo wengine walikimbilia mataifa ya Ulaya ambao wengi wetu humu tunawa husisha Wapoland. Watu walio msaidia "mtume" Mohammed asiuawe pale kwao Makkah walikua Wayahudi waishio mji wa Madina, now to differentiate between Arabs na Jews is coming to be so difficult; refer lile shambulio la Alqaeda la September 11, 2001; why hakuna Myahudi aliye athirika pale WTC ilihali kulikua na Wayahudi zaidi 2000 waliokua wanafanya kazi kwenye jengo lile? Ndio jambo linalo msumbua sana Iran hadi sasa; kila anacho kipanga kuwahusu Jews, habari zake zinavuja haraka sana kwa Mossaid, anajua kama wapo Wayahudi but how to recognize them? Mtihani uko hapo; wana Sali pamoja msikitini, wapo pamoja Ikulu, jeshini na hata kwenye mipango ya nuclear wapo. Narudia tena kaka Ritz Umejiridhisha kuhusu idadi ya watu wanao ishi Jerusalem kwa wingi ni kina nani? Sawa sawa na kupiga moto mji wa Dar ukitegemea kuwaadhibu Wazaramo 😃 😀
 
Hello the prince, umejiridhisha vya kutosha kuhusu wakazi wengi wa mji wa Jerusalem ni kina nani? Unaweza kudhani kwamba Wayahudi wana adhibiwa kumbe story ikawa tofauti. Shauri yako.
Watu wenye misimamo mikali ya kidini humu ambao hua napenda sana kusoma nyuzi zenu, mpo kama 3 hivi, kuna wewe, Webabu na yule anae letaga habari +ve za Israel, nyie ndio huaga nazisoma sana habari zenu, wengine huaga nazipotezea. Hebu tupitie pitie kidogo historia ya hawa watu, Waarabu, Wayahudi, Washirazi, Waajami, Jordan na hata Lebanon.
Kwa ufupi, hawa watu ni ndugu na ugomvi wao wala sio DINI kama ambavyo ma sheikh wengi wanavyo jaribu kupotosha maamuma wao; Wayahudi waishio Israel, 18% yao ni Waislamu kama ambavyo wapo Wakristo wa Kipalestina as well. Nimesoma uzi 1 wa kaka Webabu akiwashauri Waarabu waungane na kuiangamiza Israel, nikacheka tu. Nendeni mkafatilie historia vizuri ya mji wa Madina uliopo Saudi Arabia, utashangaa sana kwamba wakazi wa mji ule kwa zaidi ya miaka 1000 iliopita walikua Wayahudi, hawa walikimbia Uyahudini kwenda kuyaponya maisha yao pale, kama ambavyo wengine walikimbilia mataifa ya Ulaya ambao wengi wetu humu tunawa husisha Wapoland. Watu walio msaidia "mtume" Mohammed asiuawe pale kwao Makkah walikua Wayahudi waishio mji wa Madina, now to differentiate between Arabs na Jews is coming to be so difficult; refer lile shambulio la Alqaeda la September 11, 2001; why hakuna Myahudi aliye athirika pale WTC ilihali kulikua na Wayahudi zaidi 2000 waliokua wanafanya kazi kwenye jengo lile? Ndio jambo linalo msumbua sana Iran hadi sasa; kila anacho kipanga kuwahusu Jews, habari zake zinavuja haraka sana kwa Mossaid, anajua kama wapo Wayahudi but how to recognize them? Mtihani uko hapo; wana Sali pamoja msikitini, wapo pamoja Ikulu, jeshini na hata kwenye mipango ya nuclear wapo. Narudia tena kaka Ritz Umejiridhisha kuhusu idadi ya watu wanao ishi Jerusalem kwa wingi ni kina nani? Sawa sawa na kupiga moto mji wa Dar ukitegemea kuwaadhibu Wazaramo 😃 😀
Hapana, si kweli. Madai kwamba hakuna Wayahudi waliouawa katika shambulio la Septemba 11, 2001 kwenye Majengo ya Biashara ya Dunia (World Trade Center) ni nadharia ya njama ambayo imekanushwa mara kwa mara. Takwimu rasmi zinaonyesha kuwa wahasiriwa wa shambulio hilo walikuwa kutoka makundi mbalimbali ya kidini, ikiwa ni pamoja na Wayahudi. Kulingana na ripoti, kati ya watu zaidi ya 2,977 waliouawa, wengi walikuwa Wamarekani, lakini kulikuwa na wahasiriwa kutoka mataifa zaidi ya 90, ikiwa ni pamoja na wafuasi wa dini tofauti.

Hakuna ushahidi wa kuaminika unaounga mkono nadharia kwamba Wayahudi waliokolewa au hawakuathirika. Nadharia hizi mara nyingi hutokana na chuki dhidi ya Wayahudi (antisemitism) na zimechukuliwa kuwa za uwongo na watafiti wa historia na vyombo vya habari vya kuaminika.
 
Ehab Jabareen, mtaalamu wa masuala ya Israel, anasema kuwa utawala wa Israel unatupa lawama kwa kushindwa kuzima moto uliozuka katika eneo la mashariki mwa Jerusalem inayokaliwa kwa mabavu dhidi ya Wapalestina. Anaongeza kuwa Mfuko wa Kitaifa wa Kiyahudi (JNF) uliamua kupanda miti isiyofaa kwa hali ya hewa, kwa lengo la kuficha athari za Nakba ya Palestina. Zaidi ya hayo, ni walowezi wa Kiisraeli walionaswa wakichoma moto kila kitu kilichokuwa cha Wapalestina.


View: https://x.com/qudsnen/status/1917821467955245567?s=46&t=mTROWpaJUT8H393JMgWOvw
 
Back
Top Bottom