Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

Malipo hapa duniani Moto mkubwa Israel

We u adhani huyo Paulo alikuwa anajulikana kama Saul lilikuwa shoga afu uwaji huyo Paulo muuaji na mpinzani mkubwa wa Yesu na wafuasi wake alipokuwa njiani kuelekea Damascus kwenda kuwasaka wafuasi wa Yesu ambapo aliona katika ndoto anayodai kuwa alimuona Yesu, aliyemuuliza kuwa kwa nini alikuwa anataka kumuua Yesu kwa kuwatesa watu wake Yesu. Afu leo mnasema eti Mtume nani alimpa utume.

Mtume Muhammad mnadhani hata ana habari na nyie vilaza wajukuu wa muwaji aliye wauwa wafuasi wa Yesu.

Afu kwrnye bibilia yake akasema yoyote aliye tundikwa kwenye msalaba ana lana alikuwa ana mtukana Yesu kwa njia moja au nyingine hapo. na Mungu akamlani yeye ndiye akaja tundikwa kwenye cross alipo katwa anafanya ushoga wake 😄 🤣
Unatungaaaa wee mpaka aibu. Mudi akua anaeneza dini kwa kuuwa na umalaya juum jitu bakaji mtoto wa miaka sita unamchukuaje kua mkeo?. Lilivyo Malaya likaona lidanganye kuwa mbinguni Kuna kuona Kuna mabikira. Jitu Malaya fikla za kimalaya pia.
 
Unatungaaaa wee mpaka aibu. Mudi akua anaeneza dini kwa kuuwa na umalaya juum jitu bakaji mtoto wa miaka sita unamchukuaje kua mkeo?. Lilivyo Malaya likaona lidanganye kuwa mbinguni Kuna kuona Kuna mabikira. Jitu Malaya fikla za kimalaya pia.
Kichaa wewe mnalishwa uwongo huko kanisani. Nani alishuhudia katika wakristo ndoa ya Mtume Muhammad na Aisha? Mpaa msema alikuwa mtoto mara miaka 6 mara 9 mnajichanganya wenyewe hahaha

Eti mbakaji kwani Paulo huyo yeye ndiye alituhumiwa kule Rome kwa uzinifu hahaha.

Eti Muwaji we umesahau Paulo alivyo wauwa wanafunzi wa Yesu.
 
Kichaa wewe mnalishwa uwongo huko kanisani. Nani alishuhudia katika wakristo ndoa ya Mtume Muhammad na Aisha? Mpaa msema alikuwa mtoto mara miaka 6 mara 9 mnajichanganya wenyewe hahaha

Eti mbakaji kwani Paulo huyo yeye ndiye alituhumiwa kule Rome kwa uzinifu hahaha.

Eti Muwaji we umesahau Paulo alivyo wauwa wanafunzi wa Yesu.
Mtoto akachukua miaka 6 kufika 9 anamwingilia like bakaji mliloamua kulitukuza litume la shetani.
 
Mtoto akachukua miaka 6 kufika 9 anamwingilia like bakaji mliloamua kulitukuza litume la shetani.
Wewe ndio nalitukuza litume la shetani Paulo. Aliye wauwa wanafunzi wa Yesu ili awafundisheni ushetani eti binadamu ni Mungu hahaha
 
Wewe ndio nalitukuza litume la shetani Paulo. Aliye wauwa wanafunzi wa Yesu ili awafundisheni ushetani eti binadamu ni Mungu hahaha
Sasa Paulo ni Yesu?. Alafu Paulo akiwa mtume akufanya unayoyasema. Ila mudi bakajii tumwa la shetani Malaya anatukuzwa.
 
Sasa Paulo ni Yesu?. Alafu Paulo akiwa mtume akufanya unayoyasema. Ila mudi bakajii tumwa la shetani Malaya anatukuzwa.
Wewe pumguza mapepo ya kanisani Yesu ni nani kwako si Mungu au Mtume? Paulo alicho wafundisha.nyie tofouti na aliyo fundisha Yesu.

Huyo Paulo nani alimpa utume 😄 🤣

We endelea kusikiliza uwongo wa kanisani kuhusu Mtume Muhammad
 
Wewe pumguza mapepo ya kanisani Yesu ni nani kwako si Mungu au Mtume? Paulo alicho wafundisha.nyie tofouti na aliyo fundisha Yesu.

Huyo Paulo nani alimpa utume 😄 🤣

We endelea kusikiliza uwongo wa kanisani kuhusu Mtume Muhammad
Muhamadi kahaba wa kiume.
 
Peponi unakuwa mtu kamili wewe na uvionavyo apa Duniani mfano tu !!!!!

nikiwemo mm naww tendo la ndoa tamu lkn lamuda mfupi sana nalo ni mfano tu !!!

usisaau Wadada kila mwezi wanakuwa ktk ali ngumu Wadada wa uko wanakuwa tofaut na awa Sababu ileile vwanakuwa Wamekamilika awana shida za kila mwezi !!!!

na awa tuwaonao ni Mfano tu !!!

matunda yanakokwa wadudu fundo uchungu yote ni mfano tu uko tuendako ndio kuna matunda. !!!!

Uko uwezi kukosoa chochote kila kitu kimekamilika ,,,,, !!!!

Km Mungu amekupa akili nzuri utagundua maisha ya Dunia ayajakamilika na ya ovyo sana ni mateso aijalishi ww masikini au Tajiri mateso yapo palepale !!!

Sababu iyoiyo kila kitu tuonacho apa Duniani ni mfano,,
OK. Ila ni nani anayeweza kutushuhudia haya mambo. Nani alikwenda akayakuta.
 
OK. Ila ni nani anayeweza kutushuhudia haya mambo. Nani alikwenda akayakuta.
Maandiko ndio yanasema Maandiko yapo mengine unaweza kuyaoji Kisayansi ukiwa Hai !!!

Mfano kuna Aya inasema Binadamu kaubwa kwa tone la maniii !!!

ili unaweza kufanya tafiti ukajua ukweli wake lkn yapo maandiko mengi ambayo unaweza kuyatumia kama Sababu ya wewe kuyaamini na yale ambayo uwezi kuyafanyia utafiti
 
Kichaa kale dawa ulale siku zote unasumbuka tu Mtume Muhammad hata ana habari na wajinga kama nyie.
Sasa wewe unavyosumbuka kuhusu Yesu na kanisa unawashwa na nini. Unataka Uachwe usijibiwe na huyo Malaya wako mudi. Ukitaka usijibiwe tulia kuhusu wengine hakuna mtu atakujibu. Na siku zote ulipoanzisha nimekujibu.
 
Sasa wewe unavyosumbuka kuhusu Yesu na kanisa unawashwa na nini. Unataka Uachwe usijibiwe na huyo Malaya wako mudi. Ukitaka usijibiwe tulia kuhusu wengine hakuna mtu atakujibu. Na siku zote ulipoanzisha nimekujibu.
Wewe Kenge nani anaye taka unijibu wacha mimi niwe najibu, nimeisha kueleza acha ujinga wa kumuita Mtume wetu Kahaba huyo sio Paulo ambaye hana kitabu cha Mungu vitabu vya Mungu ni vinne tu.

Zaburi kapewa Daudi

Taurati kapewa Mussa

Injil kapewa Yesu

Muhammad kapewa Qur'an

Bibilia katunga Paulo si kitabu cha Mungu

Afu we Kenge unapo ongea kitu leta dalili sio story za kanisani.

Nimeisha kuambia watu wakanisani hawawezi kunishinda mimi kwenye hoja ndio mana mnakimbilia matusi afu mkitukanwa mnaomba Forum Adimistration awasaidie kufuta nilicho andika hahahaha

Afu mimi siwezi mtukana Yesu huyo ni Mtume wa Mungu mimi natukana wanao muabudu Yesu. Weka akili zako vizuri kuna tofauti ya kumtukana Yesu na kuwatukana wanao muabudu Yesu.
 
Wewe Kenge nani anaye taka unijibu wacha mimi niwe najibu, nimeisha kueleza acha ujinga wa kumuita Mtume wetu Kahaba huyo sio Paulo ambaye hana kitabu cha Mungu vitabu vya Mungu ni vinne tu.

Zaburi kapewa Daudi

Taurati kapewa Mussa

Injil kapewa Yesu

Muhammad kapewa Qur'an

Bibilia katunga Paulo si kitabu cha Mungu

Afu we Kenge unapo ongea kitu leta dalili sio story za kanisani.

Nimeisha kuambia watu wakanisani hawawezi kunishinda mimi kwenye hoja ndio mana mnakimbilia matusi afu mkitukanwa mnaomba Forum Adimistration awasaidie kufuta nilicho andika hahahaha

Afu mimi siwezi mtukana Yesu huyo ni Mtume wa Mungu mimi natukana wanao muabudu Yesu. Weka akili zako vizuri kuna tofauti ya kumtukana Yesu na kuwatukana wanao muabudu Yesu.
Ainadikishi kuwa mohamadi siyo Malaya ni Malaya tu.
 
Unawaza ngono Kama muddy tu modi Malaya na wewe unawaza umalaya siyo. Pole sn kufuata litume Malaya
Sa we unajua ukipelekwa mahakamani ukaulizwa dalili zako ziko wapi Mtume Muhammad alikuwa malaya utasema nilisikia si kila ukisikiacho ni kweli. Tafuta marafiki zake ndio watakupa ukweli wake mfano Abu bakar Sadiq au mkewe au jamaa zake. We huwezi kujua ukweli wa Mtume Muhammad sababu hao wote walio ishi naye walimsifia kwa tabia njema afu aje mfuasi wa Paulo aseme alikuwa kahaba 😄 🤣

Mfano mtume wako Paulo waulize watu wakaribu yake ndio walikuwa wanamjua ni nani. Huyo alikuwa anawauwa wanafunzi wa Yesu alikuwa anamchukia Yesu dalili yeye alifunza mafundisho tofauti kabisa na Yesu. Jitu limezua tu eti limemuota Yesu kumjua halikuwa linamjua hao ndio Yesu aliwasema mitume wa uwongo.
 
Sa we unajua ukipelekwa mahakamani ukaulizwa dalili zako ziko wapi Mtume Muhammad alikuwa malaya utasema nilisikia si kila ukisikiacho ni kweli. Tafuta marafiki zake ndio watakupa ukweli wake mfano Abu bakar Sadiq au mkewe au jamaa zake. We huwezi kujua ukweli wa Mtume Muhammad sababu hao wote walio ishi naye walimsifia kwa tabia njema afu aje mfuasi wa Paulo aseme alikuwa kahaba 😄 🤣

Mfano mtume wako Paulo waulize watu wakaribu yake ndio walikuwa wanamjua ni nani. Huyo alikuwa anawauwa wanafunzi wa Yesu alikuwa anamchukia Yesu dalili yeye alifunza mafundisho tofauti kabisa na Yesu. Jitu limezua tu eti limemuota Yesu kumjua halikuwa linamjua hao ndio Yesu aliwasema mitume wa uwongo.
Sasa mtoto wa Miaka 9 ukalale naye kuwa mke wako si umalaya tu. Mtoto kubarehe bado mudi anamwingilia utasema Kuna mtume hapo au Malaya tu
 
Back
Top Bottom