joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,625
Hatuna hii barabara Tanga, labda ni kutoka vijijini, Tanga Horohoro is better than Nairobi to Namanga
Hatuna hii barabara Tanga, labda ni kutoka vijijini, Tanga Horohoro is better than Nairobi to Namanga
Wekeni barabara yenu ya Mombasa to Lungalunga. Hahahaha, Hahahaha.Unaweza ukafananisha tanga na Mombasa surely?
Mbona hujaambia mwenzako hii pia ni ya vijijini?Hatuna hii barabara Tanga, labda ni kutoka vijijini, Tanga Horohoro is better than Nairobi to Namanga
Onyesha barabara ya Malindi Mombasa tuone, ndio tutaamini hiyo ni vijijini.Mbona hujaambia mwenzako hii pia ni ya vijijini?
![]()
Onyesha barabara ya Malindi Mombasa tuone, ndio tutaamini hiyo ni vijijini.
Uwe na Akili walau kidogoTanga ni sleeping giant.
mataga usipanic.Uwe na Akili walau kidogo
Mbona jinga sana wewe asa umeandika kitugani!!!
Imebidi nichekeOnyesha barabara ya Malindi Mombasa tuone, ndio tutaamini hiyo ni vijijini.
Unakurupuka kama toto la badamataga usipanic.
mataga tuliza mshono.Unakurupuka kama toto la bada
Unaandika kitu kisicho na Maana
Tunasubiri barabara ya Malindi to Mombasa, usipoleta endelea kukaa kimya milele, hapo ndio utajua kwamba Tanzania sio level yenu.Mbona hujaambia mwenzako hii pia ni ya vijijini?
![]()
Onyesha hiyo ya Tanga - Hohehahe kwanza kabla nikuonyeshe.Onyesha barabara ya Malindi Mombasa tuone, ndio tutaamini hiyo ni vijijini.
Mimi nangoja tu ya Tanga - Hohehahe ama ni Harahara............ukinionyesha nakuonyesha ya Malindi immediately.Tunasubiri barabara ya Malindi to Mombasa, usipoleta endelea kukaa kimya milele, hapo ndio utajua kwamba Tanzania sio level yenu.
Inaonyesha umekunywa chang'aa mchana huu, nimeweka Mara mbili, wewe ulikua wapi?, soma posts #42. &43Mimi nangoja tu ya Tanga - Hohehahe ama ni Harahara............ukinionyesha nakuonyesha ya Malindi immediately.
Soma hiyoooooMimi nangoja tu ya Tanga - Hohehahe ama ni Harahara............ukinionyesha nakuonyesha ya Malindi immediately.
Unajaribu kuleta mzaha ndio ukwepe ukweli. Huo mchezo tunaujua. 😂 😂
Kha!! au nyie siyo LMDC tena?Mbona hujaambia mwenzako hii pia ni ya vijijini?
![]()
Uwe na Akili walau kidogo
Mbona jinga sana wewe asa umeandika kitugani!!!