Taabu yote ya nini utoe elfu sabini kununua malaya mwenye Corona wakati ungeweza kupiga nyeto na kujilipa hiyo hela mwenyewe[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Ijumaa niliamua nikaunguze wallet maeneo ya The great pale barakuda. Bahati mbaya siku hiyo sikua na kampani hivyo nikajipanga kupata mlimbwende mmoja ambaye nitamlisha, nitamnywesha na nitaenda kumpa utamu.
Baada ya kufika sehemu tajwa hapo juu, nikakutana na jamaa mmoja ambaye tulisoma o level pamoja. Hivyo nikawa nimepata kampani ya kula gambe maana walikua wapo kama watatu hivi wote wana.
Gambe lilipokolea si ndo nikaamua kujitafutia malaya mmoja nikafanye naye mambo japo kwa usiku mmoja.
Nilipomgusa wa kwanza bei aliyonitajia, nikadhani labda sio muuzaji. Nikaamua kuachana naye maana palikua na wavaa nusu uchi wengi.
Nikamfuata wa pili, bwana wee, bei ni zile zile. Yaani kuanzia saa nane mpaka saa kumi mtu anakuambia umpe 70000. Nikaamua nimfuate wa tatu, bei ni ile ile.
Nikaona nihame bar. Nikaenda 40 40. Kugusa bado bei ni ile ile. Hapo ni saa tisa bado nahangaika na malaya.
Nilipoona bei imenishinda, nikaamua kusepa kwenda kulala na 30000 niliyokua nimepanga kumpa malaya nikaamka na supu na chenji ikabaki ya kutosha.
Hakika tabata balaaaaaa kwa bei za malaya
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wamekuona kolo...umevaa kidingi dingi..kishua..sisi wazawa wa tabata tunakulaga kwa 10 kama mpya Ila malaya used buku 5 tu..na masai anakula buku...au ukipigia kwenye gari..kitonga...au ukimpeleka pale mkandawile guest house unalipia kubu 6 tu sho time. ..karibu tabata kaka
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo asilimia 5 umepataje? Wanaume wanaoshi vijijini ambako hakuna malaya ni asilimia ngapi?humu tunazuga tuu asilimia kubwa ya wanaume wamekula malaya walioa na hata ambao hawajaoa tusidanganyane kwa vijicoment vya hapa wanaume ambao hawajala malaya tanzania labda asilimia 5 ya wanaume wote
kwani malaya wewe unajua wana category ngapi mzee ukijua hivyo nitakujibu kwa nini nimeweka asilimia 5Hiyo asilimia 5 umepataje? Wanaume wanaoshi vijijini ambako hakuna malaya ni asilimia ngapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
ha ha wauza nyapu wanapenda wala majinsi na mapensi usiku wewe uko serious serious wanakuogopa kuna code zao mkuu
ikizidi sana 20 mzee baba na hapo hadi namba atachukua umcheki siku nyingine
malaya tunao hadi maofisini wale unawaona huko pubs na club zile ndio platforms walizoziona hadi wake za watu wanauza kwa hiyo kuna aina nyingi za wauzaji acha ushamba kijanaHiyo asilimia 5 umepataje? Wanaume wanaoshi vijijini ambako hakuna malaya ni asilimia ngapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Nakazia[emoji91][emoji91][emoji1787][emoji1787][emoji16]Usilinganishe nyege na kazi, hashiki inaweza kusimamisha kila jambo unalolifanya na ukajikuta unakuwa kama chizi