Malalamiko

Malalamiko

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Posts
8,423
Reaction score
16,197
Nina binamu zangu wanasoma shule ya msingi huko mwandege wilaya ya mkuranga kesho wameniambia niwatumie fedha za matumizi maana kuna mtihani wa mock mkoa hapo shuleni kwao Sasa swali langu kesho ni sikukuu ya nanenane hawa wanafunzi Na serikali Kwa ujumla hawana mapumziko au ni kutafuta Kiki,je kisheria ipoje
 
Kwa mwanafunzi huwa natuma ila kwa angalizo la kwamba asikariri kuomba omba hela akajisahau kuwa akishahitimu masomo yake hakuna tena hiyo Habari( akazanie masomo aje kutimiza ndoto zake ktk maisha)
 
Kwa mwanafunzi huwa natuma ila kwa angalizo la kwamba asikariri kuomba omba hela akajisahau kuwa akishahitimu masomo yake hakuna tena hiyo Habari( akazanie masomo aje kutimiza ndoto zake ktk maisha)
Kukazania masomo sio kutimiza ndoto, huo ni msemo tu
 
Kama ni wa kike huspotuma anatafunwa sasaiv
 
Kama umeamua kuwasaidia saidia tu sio mpaka ujaji uwezi jua labda wilaya yao wameamua kufanya hvyo.
 
Back
Top Bottom