Malalamiko yangu kwa Babu yangu Mwalimu Nyerere

Malalamiko yangu kwa Babu yangu Mwalimu Nyerere

sangujoseph

Senior Member
Joined
Nov 30, 2015
Posts
164
Reaction score
184
2cca439ddfc8199dbd28f2d6e6d2fabb.jpg


Mwalimu Julius kambarage Nyerere Mimi ni [HASHTAG]#kijanamzalendo[/HASHTAG] mwenye uchungu na taifa langu na serikali yangu ambae sijawahi kukushuhudia ukiwa madarakani Bali nilichokiwahi kukisikia kuhusu wewe juu ya uwezo wako wa kutawala na falsafa yako ya kutoa nafasi Kwa wachache kusikilizwa maoni yao.

Mwalimu nyerere kutokana na historia yako ya Maisha natamani hata siku moja Nije kwenye kaburi Lako nikueleze ni jinsi Gani mambo yanavyoenda tangu nchi ulipoiacha oktoba 14 miaka 17.iliyopita babu nchi yangu imefikia sehemu mbaya matatizo kila kukicha.

Babu yangu Nyerere tangu uondoke wewe nchi imekuwa haina viongozi wenye wito na uzalendo wa taifa na hata kuheshimiana wenyewe imefikia hatua kiongozi anamdharau mwenzake sababu wana itikadi tofauti wa kivyama au hata kabila sababu Tu mwengine ana miliki dola au mwenzake hamiliki au mwingine anadhani anaonewa sababu mwenzie ana
DOLA.

Babu yangu Nyerere nchi sasa imevamiwa na wageni wao ndo wanaonekana wanaishi vizuri na kunufaika na rasilimali za nchi ilihali wazawa tunapigwa na jua kila kunapozidi kucha huduma za muhimu hakuna matajiri wanatutesa. Sisi wa hali ha chini Sababu tu wanajua hatuna pakusemea et wanadai tukienda tu kusema watatugeuzia sisi.

Babu yangu Nyerere Vijana siku hizi hatupendi kufanya kazi tunahitaji maisha mazuri wakati tunashinda tukicheza poor NA tukibishana kuhusiana NA ugomvi wa Diamond na Alikiba lakini wengine wanashinda Gym kila siku kuvutia wadada.

Babu yangu Nyerere kuna tatizo kubwa limezuka ghafla la KULAWITI na KUBAKA babu yangu hili ni janga jipya zaidi ya "JANGA la SCORPION" kwa utafiti mfupi nilioufanya nimegundua katika siku 7 magazeti huripoti kesi 4 za kulawiti na kubaka.

Babu yangu Nyerere nchi sasa haina UZALENDO kila mtu ni mkosoaji kila anapinga jambo linalofanywa na serikali wanasiasa uchwara wako tayari kuona TANZANIA inasemwa vibaya ili wapate cha kuombea kura bila kujali kuwa linalosemwa ni taifa lake na yeye anahusika lakini babu tusaidie na pia tuondokane siasa maana siku hizi ukikosoa UPINZANI unaanbiwa wewe ni CCM ukikosoa SERIKALI unaambiwa wewe ni CHADEMA.

[HASHTAG]#kijanamzalendo[/HASHTAG] #ilovetz#maoniyangu
 
Nakubaliana na wewe kwenye aya ya mwisho ila hayo mengine naona unashitaki tu badala ya kuchukua hatua.
 
Mkuu Kijana Mzalendo, naunga mkono hoja
Pasco
Unajua Pasco kwenye maziko ya mwalimu kuna kitu kimekosewa.
Lile kaburi limesakafiwa toka chini, yaani mwili haujachangamana na udongo kwa namna yoyote hivyo basi ule mwili kimaantiki haujayarudia mavumbi ili uwe sehemu ya mavumbi.
 
2cca439ddfc8199dbd28f2d6e6d2fabb.jpg


Mwalimu Julius kambarage Nyerere Mimi ni [HASHTAG]#kijanamzalendo[/HASHTAG] mwenye uchungu na taifa langu na serikali yangu ambae sijawahi kukushuhudia ukiwa madarakani Bali nilichokiwahi kukisikia kuhusu wewe juu ya uwezo wako wa kutawala na falsafa yako ya kutoa nafasi Kwa wachache kusikilizwa maoni yao.

Mwalimu nyerere kutokana na historia yako ya Maisha natamani hata siku moja Nije kwenye kaburi Lako nikueleze ni jinsi Gani mambo yanavyoenda tangu nchi ulipoiacha oktoba 14 miaka 17.iliyopita babu nchi yangu imefikia sehemu mbaya matatizo kila kukicha.

Babu yangu Nyerere tangu uondoke wewe nchi imekuwa haina viongozi wenye wito na uzalendo wa taifa na hata kuheshimiana wenyewe imefikia hatua kiongozi anamdharau mwenzake sababu wana itikadi tofauti wa kivyama au hata kabila sababu Tu mwengine ana miliki dola au mwenzake hamiliki au mwingine anadhani anaonewa sababu mwenzie ana
DOLA.

Babu yangu Nyerere nchi sasa imevamiwa na wageni wao ndo wanaonekana wanaishi vizuri na kunufaika na rasilimali za nchi ilihali wazawa tunapigwa na jua kila kunapozidi kucha huduma za muhimu hakuna matajiri wanatutesa. Sisi wa hali ha chini Sababu tu wanajua hatuna pakusemea et wanadai tukienda tu kusema watatugeuzia sisi.

Babu yangu Nyerere Vijana siku hizi hatupendi kufanya kazi tunahitaji maisha mazuri wakati tunashinda tukicheza poor NA tukibishana kuhusiana NA ugomvi wa Diamond na Alikiba lakini wengine wanashinda Gym kila siku kuvutia wadada.

Babu yangu Nyerere kuna tatizo kubwa limezuka ghafla la KULAWITI na KUBAKA babu yangu hili ni janga jipya zaidi ya "JANGA la SCORPION" kwa utafiti mfupi nilioufanya nimegundua katika siku 7 magazeti huripoti kesi 4 za kulawiti na kubaka.

Babu yangu Nyerere nchi sasa haina UZALENDO kila mtu ni mkosoaji kila anapinga jambo linalofanywa na serikali wanasiasa uchwara wako tayari kuona TANZANIA inasemwa vibaya ili wapate cha kuombea kura bila kujali kuwa linalosemwa ni taifa lake na yeye anahusika lakini babu tusaidie na pia tuondokane siasa maana siku hizi ukikosoa UPINZANI unaanbiwa wewe ni CCM ukikosoa SERIKALI unaambiwa wewe ni CHADEMA.

[HASHTAG]#kijanamzalendo[/HASHTAG] #ilovetz#maoniyangu
Wewe lazima ni m1 kati ya wanne. Kwa mjuibu wa tathimini ya wataalam wetu.

Je amekujibu huyo babu yako!!!

Unamuuliza marehemu maswali!!!!

[emoji85] [emoji85] [emoji86] [emoji86] [emoji87] [emoji87]
 
Unajua Pasco kwenye maziko ya mwalimu kuna kitu kimekosewa.
Lile kaburi limesakafiwa toka chini, yaani mwili haujachangamana na udongo kwa namna yoyote hivyo basi ule mwili kimaantiki haujayarudia mavumbi ili uwe sehemu ya mavumbi.
Kitendo tuu cha roho kuacha mwili ndio kurejea kuwa mavumbi, regardless less umezikwaje. Hata Mafarao wali wa maime lakini nao ni mavumbi tuu. Mapapa wa Katoliki wanafanyia emblem na miili haiozi lakini ni mavumbi tuu. Mwili wa Mwalimu iside uko intact ila ni mavumbi tuu.
Pasco
 
Kitendo tuu cha roho kuacha mwili ndio kurejea kuwa mavumbi, regardless less umezikwaje. Hata Mafarao wali wa maime lakini nao ni mavumbi tuu. Mapapa wa Katoliki wanafanyia emblem na miili haiozi lakini ni mavumbi tuu. Mwili wa Mwalimu iside uko intact ila ni mavumbi tuu.
Pasco
Duh!
Huoni kufanya hivyo ni kuzuia nature ku take its cause.

Hao walio wa mime muunganiko wao na dunia (udongo aka mavumbi) ulikatwa toka siku hiyo maana nyama shuruti imeng'enywe na mchanga na kusawajika.
 
Duh!
Huoni kufanya hivyo ni kuzuia nature ku take its cause.

Hao walio wa mime muunganiko wao na dunia (udongo aka mavumbi) ulikatwa toka siku hiyo maana nyama shuruti imeng'enywe na mchanga na kusawajika.
Mavumbi ni roho kuacha mbili na kuhifadhiwa 6ft. under! .
Pasco
 
Kaka upo? Twa mbombo?
Sasa umeunga mkono hoja hata hapo anapoomba msaada kwa hayati?

Analalamika vijana wanacheza pool tu, hayati anatakiwa apumzike sasa sio kulalamikiwa.
Dada Kinga'sti nipo, twa mbombo tununu, kiukweli hii avatar yako haswa kwa tuliotoka bila bila ni shida! .

Mimi ni muumini wa life after life, kuwa walio kufa wamekufa miili tuu lakini roho zao zipo mfano ni Mwalimu ndie aliyemuibua Magufuli na kusimamia! .

Ndio maana watu huenda kusali makaburini, sisi Wakatoliki tuna sala inaitwa Litani ya Watakatifu and very soon Mtakatifu Julius Nyerere ataingizwa. Anatuona, anatusikia, anatusaidia, na hata hii post saa hizi anaisoma! .
Pasco
 
Naona umepitiliza,Hii ni nchi ya kusadikika hata kwa mijeredi punda hasogei,hivi unahabari Julius Kambarage Nyerere mwaka wa 1963 akiitwa Dr Julius Nyerere lakini akaacha kuitwa hivyo akataka aitwe MWALIMU,kwa maana tuliobaki ni wanafunzi wake,akafundisha ujamaa na kujitegemea pammoja na ukombozi wa mtu mweusi hadi Mandela katoka kifungoni.Kama hatukumuelewa Mwalimu Nyerere miaka yote aliotumikia taifa hili tuna matatizo makubwa katika bongo zetu au elimu aliotupatia ina walakini au vyote.
 
Dada Kinga'sti nipo, twa mbombo tununu, kiukweli hii avatar yako haswa kwa tuliotoka bila bila ni shida! .

Mimi ni muumini wa life after life, kuwa walio kufa wamekufa miili tuu lakini roho zao zipo mfano ni Mwalimu ndie aliyemuibua Magufuli na kusimamia! .

Ndio maana watu huenda kusali makaburini, sisi Wakatoliki tuna sala inaitwa Litani ya Watakatifu and very soon Mtakatifu Julius Nyerere ataingizwa. Anatuona, anatusikia, anatusaidia, na hata hii post saa hizi anaisoma! .
Pasco
Ili kumuenzi Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere kwa dhati, naomba kutumia fursa hii, kuwahimiza wale wote wanaomkubali Nyerere, tarehe 29 October, Watanzania tusifanye makosa, tujitokeze kwa wingi kwa jambo letu, tena ni asubuhi tuu na mapema, kuwahi katika kituo cha kupigia kura, kumchagua Mama wa Taifa, na ukifika tuu kituoni kazi ni moja tuu, kutiki, kwa mtindo ule ule wa
unachukua...,
unaweka...
malizia...
Happy Nyerere Day.
Paskali
 
Back
Top Bottom