Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malalamiko ya mwanakaya kwa Padri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chenge, Mar 6, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Mwanakwaya anamlalamikia Padre: "Padre mke wangu hajui kufanya mapenzi
    kabisaa mi namwaacha haki ya nani tena .....!"

    Padri akajibu kwa confidence: "Si bora mkeo anajua kidogo, Mke wa mpiga kinanda ndio hajui kitu, Mke wa Petro yule mzee wa kanisa na **** lake kaa ghorofa ndio bure kabisaa anazidiwa hata na sister Tuli. Yaani kwa humu mwenye nafuu ni Mkeo na Salome yule mwalimu wa Sunday School ........"


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]












     
  2. mkwapuaji

    mkwapuaji Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Padri kaonyesha uzoefu
     
  3. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ugomvi wa hapo hauna mwamuzi..............labda askofu!!
     
  4. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Askofu naye hafui dafu hapa, bila shaka na Askofu amwambia Padri hata sista hajui afadhali nayule wa Baba nanihi
     
Loading...