Makundi yaenda kimya kimya usiku kwa Lowassa

Makundi yaenda kimya kimya usiku kwa Lowassa

Hata yeye alikosea, kwanini alizuia baadhi ya makundi yasiende ili hali aliyapandikiza mwenyewe, yeye anadhani wao hawapendi kutimiza ahadi ili wakumbukwe wakati wa UFALME????? asitusumbue akili zetu, na hakika huyu akikosa Ufalme tunamzikaa kwa shinikizo la damu.

Asikukere usiwapandikizie watu maneno .Baba yako alikufaje?mpuuzi wewe!wehu wewe!Jinandinga wewe!
 
ni wakati wa kupanda, akiwa kionozi mkuu wa chama wenzako wataanza kuvuna, akili kichwani
 
Licha ya Lowassa kutoa taarifa ya kusitisha makundi kwenda kwake kumshawishi kugombea urais hadi muda wa kampeni ukitangazwa na chama, makundi hayo yamebadili mtindo na kwenda usiku bila mbwembwe wala vyombo vya habari.

Source: Tanzania Daima

Njaa mbaya jamani badala ya kulala na wake zao wanahangaika usiku wote
 
Watu wengi wanao mkubali sana lowassa ni watu ambao hawana akili timamu na hawana kumbukumbu na wanashindwa kutofautisha mambo kiujumla ni watu ambao wanaishi kihisia zaidi na watu kama hawa ndio kila siku wanashinda kwa waganga wa kienyeji na hao walio enda usiku unaweza ukute walimpelekea viungo vya alubino ili azidi kung'aa huwezi jua yote yapo
 
Hahahaaaa

This is JF, loh!
Umemjibu vizuri sana, bila kumtusi na point imeonekana.


Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!
 
Licha ya Lowassa kutoa taarifa ya kusitisha makundi kwenda kwake kumshawishi kugombea urais hadi muda wa kampeni ukitangazwa na chama, makundi hayo yamebadili mtindo na kwenda usiku bila mbwembwe wala vyombo vya habari.

Source: Tanzania Daima

Kwenye kundi la mamba na mikenge huzamia wasije 'wakam-Gwajima' mzee wa mvi bana.
 
Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!
Nimependa ulivyomtumia Gwajima! Msg sent.
 
Giza limeingia subiri nijisogeze nyumbani kwa Lowassa.
 
Asikukere usiwapandikizie watu maneno .Baba yako alikufaje?mpuuzi wewe!wehu wewe!Jinandinga wewe!

Huwezi toka Igauri,ilongera, Singida.Ukawa na akili kama hizi. Watu wa Igauri ni waelewa, sio km wewe!
 
Asikukere usiwapandikizie watu maneno .Baba yako alikufaje?mpuuzi wewe!wehu wewe!Jinandinga wewe!

Mmmh!!!! Asee!!!! amini leo nimekustahi, kwakua naamini uwezo wako wakufikiri umechangiwa na malezi ya kihuni uliyolelewa. ila hakikisha ukiniona pita usiniquote kwa kauli za kisengere nyuma kama hizi. ole wako!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mimi sio mtoto mwenzio, na siishi kwakumtegea shemeji kama wewe, nyoooooooooooooooooooooooooooo.
 
Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!
Chonde chonde kyalankota!!!
 
Ha ha haaaa JF raha sana. .

Ahaaaaaa gwajima at work

Hahahaa ndugu naona umevurugika kidogo, lakini ukiona wa hivyo mudaflani unampotezea maana kutukanana haipendez

Hahahahahahaha....kweli humu jf ni suluhisho na tiba kwa wale wenye ugonjwa wa kutokucheka!!

Hahahaha!!!

Duh bonge la creativity

Daaaah aisee hii ndo jf huishiwi kucheka

hahahahahaaa! dah aya jamanii! zioneeni huruma mbavu zetu

haaaaaaaaaaaa!gwajima !


Hii ni post of the day...JF is always stress free zone.

Mkuu nimecheka sana.
CCM wamepitisha sheria ya mtandao kuzuia mafuriko ya ukweli kwa viganja.

Hahaaa pengo wewe? Yaani mbavu zangu

Mkuu nimecheka sana

Hahahaaaa asanteee mkuuuuuuuu

Kula like mkuu

kwi kwi kwi kwi kwi kwi!! pyuuuuuuuuuuuu

Hahahaa..mkuu utaitwa police shaur yako

Ahahahahahahaaaaaaaaaa, JF burudani tosha

Daaaaah nimecheka vya kutosha. Hilo jibu nadhani hata mzee Mkapa angecheka. Leo utapata reply za kutosha

Hahahaaaa

This is JF, loh!
Umemjibu vizuri sana, bila kumtusi na point imeonekana.

Nimependa ulivyomtumia Gwajima! Msg sent.

Chonde chonde kyalankota!!!

Ha ha haaaaaaaaaa!!!! Karibuni sana, ukija na stress hapa jf unatoka mweupe roho safi huku unacheka na kufurahi!
 
Kweli mkuu,hadi watu wananishangaa kwa kuangua kicheko peke yangu:
So funy!
Ha ha haaaaaaaaaa!!!! Karibuni sana, ukija na stress hapa jf unatoka mweupe roho safi huku unacheka na kufurahi!
 
Aahahahaaa bora Professors waende usiku maana mchana mapaparazi.
 
Back
Top Bottom