Makundi yaenda kimya kimya usiku kwa Lowassa

Makundi yaenda kimya kimya usiku kwa Lowassa

Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!

Daaaah aisee hii ndo jf huishiwi kucheka
 
Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!

hahahahahaaa! dah aya jamanii! zioneeni huruma mbavu zetu
 
Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!
Acha hadira mtoto wa kike , wenzako mbona hawapo hivyo?
 
Mtaweweseka sana Lowassa ndio rais wa Tanzania 2015.
 
Wataroga mpaka wachoke.fisadi lowasa hawezi kuwa rais wa tanzania hana sifa halafu pia ni kilaza hatuwezi kuwa na rais bogus kichwani.
 
Acha uchizi. Umewekewa source ya habari bado unatokwa povu tu!
Mpuuzi wewe, mjinga wewe, hufai wewe, nimekudharau wewe, sikuheshimu wewe, pampers wewe, Pengo wewe ... ni nani aliyekuroga!😱
 
Huyu anataka urais kwa nguvu zote, nini kinamsukuma zaidi?
 
kwa kwenda kwake lazima kuna kitu wanachotoka nacho kwa nini wasitangaze huko waliko?
 
Licha ya Lowassa kutoa taarifa ya kusitisha makundi kwenda kwake kumshawishi kugombea urais hadi muda wa kampeni ukitangazwa na chama, makundi hayo yamebadili mtindo na kwenda usiku bila mbwembwe wala vyombo vya habari.

Source: Tanzania Daima
Hayo makundi basi yana matatizo. Lowasa alishasema ameshawishika tayari, sasa wanaendelea kumshawishi ili afanyeje? Sasa nadhani wengine nia yao ni kumharibia.
 
inapokuja mijadala kuhusu lowasa watu wana unite kama nin? Kwa mfano ritz ana mute huku simiyu yetu,lizabon wakitofautiana mingoi/ sirluta ! Ikifikia kwa joka la mdimu ritz ana unmute huku akisindikizwa na mwanadiwan, tandale moja na chabruma akinogesha kwa tafiti hasi dhid ya lowasa,pinda, na mzee wa gombe
 
Back
Top Bottom