Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKUMIRA UNIVERSITY punguzeni KUJUANA!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by senior citizen, Apr 12, 2012.

  1. senior citizen

    senior citizen Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naandika taarifa hii kwa masikitiko makubwa ya taaluma za kitanzania zinavypotea chuo kikuu makumira kitivo cha sheria kimechakachuliwa na VC Prof Parsalaw kwa kutoa ajila za upendeleo hususani kwa wamasai wenzake akiwepo Dean of Faculty of Law Laltaika ambaye hana sifa za kuwa Dean pia kwa mtoto wake VC Ben Parsalaw amemaliza first degree 2011 saivi ni lecturer tena anafundisha mpaka mwaka wa 3 ukiuliza kwakuwa baba ni ni VC.. TCU mko wapi?
     
  2. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Senior Citizen, Hawa watu naona ni tabia yao. Hata hapa Tumaini Iringa ni yaleyale. Akina Mdegela na Rubawa wajeza ndugu zao tu hapa. Matokeo yake kazi azifanyiki kwa ufasaha na badala yake ni ubabaishaji tu. Vyuo hivi vitakuafa, vyenyewe.
     
  3. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kanisa la kkkt - askofu a.g malalsusa na tcu mnasikia hayo?
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,829
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    sio hapo makumira tuu, karibia kila mahali..hapa ninapofanyia kazi...kuanzia gate man, mkata majani , driver to all the 4 directors except one ni kabila moja..basi ni kijaluo tuu...wakija mafundi kurekebisha kitu ..ni wajaluo tu..kazi ipo...itakua umeaply ukakosa kazi ndio maana unalia lia..pole sana..
     
  5. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,842
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    MKUU, kama hao waliopewa nafas wanasifa stahk hakuna tatzo. Hujachambua vyema kutuonyesha sifa za dean ni zipi ukzlnganisha na za huyo laltaika. Pia za lecturer ni zipi na huyo mtoto wake anazpi. Hapo utaweza kutupa htimisho zuri na maoni yako ili nasi tuchangie. Pia, Sisi huyo laltaika hatumfaham. Na huyo ben pia hatumfaham, huoni tukichangia tutapwaya? TUSAIDIE HLO KWANZA MKUU
     
  6. nkowowo

    nkowowo Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba nirekebishe hapo mwanaye anasoma masters ya law sio lecturer.
     
  7. Mau

    Mau Senior Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kukurupuka wewe, una uhakika gani kama ameajiriwa au ameamua kutumia taaluma yake kuwafundisha wenzake kwa kujitolea. Dogo piga kazi, kwani Sainkuye ni Masai? Palangyo ni masai? Baraka ni masai?
    Ningekuwa mimi ndo Parsalaw ukute mtu ana Vigezo na tumekula wote kisusio sioni shida kurecruit kutoka mbali.
    Sijaikataa moja kwa moja hoja yako ila umekurupuka, kuwa na uhakika kwanza ndo ulete hoja manake nimepata taarifa dogo anafanya masters
     
Loading...