Makubaliano ya CWT na serikali


N

nhobola ye2

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
3
Age
37
N

nhobola ye2

Member
Joined Dec 22, 2013
24 0 3
Hatimaye serikali kupandisha madaraja ya walimu julai 1 2014,waraka CWT umetoka alienao autupie humu JF.
 
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
2,222
Likes
19
Points
135
ferre.g

ferre.g

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
2,222 19 135
walimu bana hivi ndoto hz hazikwishi tu?

haki hupiganiwa haiombwi pambafu zenu.
 
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Messages
340
Likes
2
Points
35
Kayabwe

Kayabwe

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2012
340 2 35
Serikali ya wp?Tanzania?Kikwete alisha sema walimu hataki kura zenu ss wapandishe madaraja ili iwe je?
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,783
Likes
3,011
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,783 3,011 280
Wameridhiana? Serikali ilikuwa wapi miaka 52 iliyopita? Sasa wanauona umuhimu wa kumlipa mwalimu mshahara badala ya posho? Na hili la mwl.kwenda likizo bila kupewa nauli wamelitazamaje?
Hakika, kama wataendelea kumkandamiza mwl. ili atoe matokeo dhaifu kwa manufaa ya ccm kupata kura wanajidanganya kwani wananchi wanjitambua sasa.
Na waache kujidanganya kuwa yaliyotokea Kenya hayawezi kujitokeza hapa na madhara yake ni makubwa mara dufu.
Hebu wabadilike hao watendaji wa wizara au wanamsubiria Lembeli na kamati yake waje kuwaanika bungeni na kutakiwa kuachia ngazi?
 
N

nhobola ye2

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
3
Age
37
N

nhobola ye2

Member
Joined Dec 22, 2013
24 0 3
nmekusoma kaka' lakin habar hii n ya kwel'cjui ku2pia waraka nnao ngeuweka hapa'ila tuache ma2c wakat 2nachangia hayana mana kama unahacra rest a menute b4 attacking sb'
 

Forum statistics

Threads 1,235,909
Members 474,863
Posts 29,240,266