Makosa yanatokana na kitabu kimoja

Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
126
Points
250
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
126 250
img_20190701_050207-jpg.1143324

Shikamoo wakuu. ningetaka kuwauliza kuwa "wamekuwa kuona sisi" ni sawa au la? lakini kwa kawaida tuseme "wamekuwa kutuona".
img_20190701_050216-jpg.1143325

zaidi ya hayo, "yako majirani karibu zaidi" ni sawa au siyo sawa? majirani ni mojawapo kati ya aina za watu, lazima tutumie "wako majirani karibu zaidi", je ni kweli?
asante sana
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Wewe ni mchina kweli au mzugaji aseee
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Sahihisho namba moja hapo ni "wamekuja kutuona sisi"
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Wameku-ja. baada ya (wameku-wa) neno (wa) liko kimakosa hio sehemu
Ja-
Wa-
 
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
1,722
Points
2,000
NYEKUNDU YA BIBI

NYEKUNDU YA BIBI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
1,722 2,000
Wameku-ja ku-tu-ona sisi ni sawa
 
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
126
Points
250
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
126 250
Bakari anzisha darasa utufundishe kichina
nafurahi sana kuwa nyote mnapenda sana kujifunza Kichina. sasa ni likizo nina nafasi ya kuwasaidia kujifunza lugha hii👀
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,551
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,551 2,000
nafurahi sana kuwa nyote mnapenda sana kujifunza Kichina. sasa ni likizo nina nafasi ya kuwasaidia kujifunza lugha hii👀
Tengeneza group ya we chat,telegram au WhatsApp
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,349
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,349 2,000
View attachment 1143324
Shikamoo wakuu. ningetaka kuwauliza kuwa "wamekuwa kuona sisi" ni sawa au la? lakini kwa kawaida tuseme "wamekuwa kutuona".
View attachment 1143325

zaidi ya hayo, "yako majirani karibu zaidi" ni sawa au siyo sawa? majirani ni mojawapo kati ya aina za watu, lazima tutumie "wako majirani karibu zaidi", je ni kweli?
asante sana
Mkuu huyu mwandishi wa kitabu anatoka nchi gani?mbona ana makosa mengi?
 
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
126
Points
250
Bakari China

Bakari China

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
126 250
Mkuu huyu mwandishi wa kitabu anatoka nchi gani?mbona ana makosa mengi?
mkuu jana nilisoma kitabu hiki, kuna makosa mengi kabisa. tuone picha ya kwanza, maana ya alisema i ni nilisema. mwanatafsiri wa kitabu hiki anatoka merikani, labda alitumia mashine ya tafsiri tu.
 
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,349
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,349 2,000
mkuu jana nilisoma kitabu hiki, kuna makosa mengi kabisa. tuone picha ya kwanza, maana ya alisema i ni nilisema. mwanatafsiri wa kitabu hiki anatoka merikani, labda alitumia mashine ya tafsiri tu.
Sawa mkuu,tafuta kitabu kingine kama inawezekana,hasa kutoka Africa mashariki,hususani Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,315,672
Members 505,292
Posts 31,866,345
Top