Makonda: Wanawake ni moja ya chanzo cha ufisadi

Makonda: Wanawake ni moja ya chanzo cha ufisadi

Huyo fisadi uliyemwongelea hana mke?? Kwanini mke akiona kuna mipesa michafu inaingia asitoe taarifa kwa vyombo vya usalama au asimwonye mmewe?? Wewe mkeo akiwa anakuja na mipesa nyumbani na kubadilisha magari mbona unashupaza shingo kwa kudhani anahongwa.. Tena unampiga mpaka stop au kumfanyia hila aache kazi akae nyumbani
Kauli zenu zinatudhalilisha wanawake watanzania. Siwezi kulumbana kuhusu hili. Jaribuni kupeleka hoja zenu majumbani!
 
Namuomba Rais a revisit sababu zake za kumteua huyu mkuu wa mkoa. Umefika wakati wakumpangia kazi nyingine.

Huoni mfanano kwenye kauli tata na huyo aliemchagua..?
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Kauli zenu zinatudhalilisha wanawake watanzania. Siwezi kulumbana kuhusu hili. Jaribuni kupeleka hoja zenu majumbani!

Ni kwakuwa huwa hamjui kwamba mna sauti kwenye familia... Wanawake wa kizungu hawezi kuona mmewe anapata mipesa michafu akakaa kimya.. Ila ninyi wala kuonya hamthubutu
 
Ebu fanyeni kama hamjasikia, maana wakisikia wenyewe kesho kwenye ripoti ya haki za binadam litawekwamo kama uvunjifu wa haki za wanawake
 
Ni kwakuwa huwa hamjui kwamba mna sauti kwenye familia... Wanawake wa kizungu hawezi kuona mmewe anapata mipesa michafu akakaa kimya.. Ila ninyi wala kuonya hamthubutu
Je mwanamke wa kizungu atakaa kimya akimuona mumewe anamtandika makofi mzee kama Jaji warioba jukwaani??
 
Je mwanamke wa kizungu atakaa kimya akimuona mumewe anamtandika makofi mzee kama Jaji warioba jukwaani??

Hawezi kukaa kimya... Pia mwanamke wa kizungu hawezi kudanganywa azungushe mikono hewani na mtu aliyepata sifuri darasani
 
Huoni mfanano kwenye kauli tata na huyo aliemchagua..?
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Kabisa! Ingekuwa utawala mwingine tungesema his days are numbered. Kwa kiasi kikubwa naamini anatekeleza alichoagizwa kufanya. Acha tusubiri.
 
Hapo mkuu wa mkoa ameteleza kidogo ila tumsamehe, nadhani ana nia njema ila jinsi ya kufikisha ujumbe ndiyo ameyumba kidogo, nawaomba ukawa wenzangu tuweke Silaha chini tumpe muda mkuu wa mkoa apate uzoefu wa kutosha
Hapo mkuu wa mkoa ameteleza kidogo ila tumsamehe, nadhani ana nia njema ila jinsi ya kufikisha ujumbe ndiyo ameyumba kidogo, nawaomba ukawa wenzangu tuweke Silaha chini tumpe muda mkuu wa mkoa apate uzoefu wa kutosha
Wala hana nia njema,yani hawa wanapenda kutusahaulisha vitu muhimu tunavyoviwaza,wachache wasio na akili za kuchotewa watakumbuka,ila wengine watashadadia kituko kipya cha hizi kauli na matukio yao sasa tupo na sanamu tushasahau LUGUMI,na huyu nae mfuta viatu analeta yake.HII NCHI?
 
Yuko sahihi.kama tungeweka sheria ya kukamata wote wanaonufaika na pesa za kifisadi nadhani wanawake wengi wangesekwa jela.ni kweli wamepokea vingi.
 
Back
Top Bottom