Tetesi: Makonda azima muziki element; amkasirisha Omarion


yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2017
Messages
242
Likes
132
Points
60
yuleMskinny

yuleMskinny

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2017
242 132 60
Jana usiku huko Element ambapo msanii Omarion alikua akitumbuiza, Mkuu wa Mkoa wa DSM alikuepo pia na Kutokana na habari zilizosambazwa na Mangekimambi ni kwamba kulitokea na mgogoro kati ya Mkuu wa Mkoa na Msanii huyo wa Marekani, Omarion na kusababisha shughuli io kuisha mapema na msanii huyo kujawa na Jazba. Fuatilia zaidi
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,608
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,608 280
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
1,667
Likes
1,425
Points
280
Age
29
varangati

varangati

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
1,667 1,425 280
Ww habari haina uhakika unasambaza tu...eti taarifa zilizosambaa
Acha ubishi fatilia ndio uje kusema haina uhakika maana naona umetoa jibu haraka bila kufatilia site tofauti
 

Forum statistics

Threads 1,251,183
Members 481,615
Posts 29,761,523