Makonda amteua Manara kuwa Msemaji wa Timu za Taifa

Makonda amteua Manara kuwa Msemaji wa Timu za Taifa

Nyendo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Posts
1,445
Reaction score
5,110
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda, amemteua Haji Manara kuwa Msemaji wa Timu za Taifa za Tanzania, akifanya kazi chini ya Baraza la Michezo la Taifa (BMT).

Waziri Makonda ametangaza uteuzi huo leo Mei 28, 2026, akiwa viwanja vya Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, jijini Dodoma.

Akipokea uteuzi huo, Manara amemshukuru Wziri Makonda kwa kuwa na imani naye kiasi cha kumteua kushika nafasi hiyo.


​
 
Wawe makini kwasababu huyo mtu anaweza kuropoka kitu kidiplomasia ikaleta shida. Timu za taifa zinawasilisha nchi kwahiyo kwenye kuongea huwezi kukurupuka na kutamka maneno ya kihuni kama ya Simba na Yanga dhidi ya nchi nyingine.
 
Anaenda kuzisemea nini hizo timu za Taifa?
IMG_0285.jpeg
 
Huyo Manara labda awe msemaji wa timu za michezo mingine isiyo na wasemaji.
Timu za taifa za mpira wa miguu maarufu Soka zote zipo chini ya TFF.
Msemaji wake ni Clifford Mario Ndimbo.
Labda Manara upande huo awe mhamadishaji tu.
 
Back
Top Bottom