Makonda aahidi kuwasaka mashoga mahotelini


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
Mkuu wa mkoa wa dsm kasema kuwa atapambana na mashoga popote walipo ataenda hadi mahotelini.. Source Magazetini
My take: kuwafuata mashoga mahotelini ni hatari. Ila nampa support yangu. Hii hulka ya ushoga ni mbaya sana

=======

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda ametangaza operesheni ya kuwasaka mashoga jijini humo.

Makonda amesema vitendo hivyo vimeanza kuongezeka jijini humo na lengo lake ni kuwaokoa watoto wasiige mambo hayo yanayoonekana kukua kwa kasi.

Bosi huyo wa mkoa amesema, “hili ni tatizo linalokua kwa kasi sitaruhusu liendelee katika mkoa wangu, nitawasaka popote walipo”.

“Hata hapa bandari wanaweza kuwapo mashoga wafichueni, mkiona mtu ana tabia za ajabu ajabu mfichueni, tutashughulika nao”.


Chanzo: Mwananchi

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda, amepiga marufuku biashara ya shisha, Sigara na Ushoga jijini Dar.

'Mimi ndio mbabe wa vita. Ndani ya siku 7 biashara iwe imefungwa Mara moja' amesema Makonda.

Amesema Ndani ya mkoa wangu(Dar) ni marufuku kuvuta sigara hadharani!

Aidha, ni marufuku wakazi wa Dar ku-follow mashoga kwenye twitter, Facebook, Instagram nk. Amewatahadharisha watu Just kuunfollow them ili usiwe hatiani!

Kaongezea kwamba, Kuna Asasi za Kiraia(NGO) zinapokea misaada ili zitetee mashoga. Kwenye mkoa wake wa Dar hizo NGO zote atazifuta.

Dar es Salaam Sasa Kumekucha.
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,619
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,619 280
Mimi sijaelewa kiundani hii issue, kwani kuna sheria yoyote juu ya ushoga?

Na hao mashoga wanawasumbuaje watu kiasi kwamba waendesha nchi wawasake mjini dar, huku wezi na majambazi wanaosumbua wananchi wapo wamekaa mkao bila kusumbuliwa na wengi wanajulikana na hao wengine?

Sasa tunasubiri kusikia kavamia nyumba za majambazi na wezi waliokubuu wa jijini kwake maana hata kutembelea Dar, tunaogopa siku hizi. Bora zaidi mkoani kwangu.
 
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
1,833
Likes
1,012
Points
280
Macos

Macos

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
1,833 1,012 280
Huyu nae, mbona misifa....jiji lina matatizo chungu nzima
Bado miundo mninu mibovu
Maji maguriko yakitokea matatizo
Wamachinga bado hawana solution
Foleni bado matatizo
Madala dala bado hawatii sheria na trafic wapo kukamata matajiri
Bado kuna ukosefu wa walimu , madawati ....
Haya ya mashoga wako wangapi kwani hapa dar ?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,383
Likes
31,625
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,383 31,625 280
Marekani wameruhusu ushoga hadi jeshini... Makonda hajui anachotaka kukifanya.. Kwenye hili marekani watakuwa very serious na harshy.. Msishangae misaada yote kufutwa
 
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,951
Likes
1,220
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,951 1,220 280
Mkuu wa mkoa wa dsm kasema kuwa atapambana na mashoga popote walipo ataenda hadi mahotelini.. Source Magazetini:
My take: kuwafuata mashoga mahotelini ni hatari. Ila nampa support yangu. Hii hulka ya ushoga ni mbaya sana
Wanatukana balaa. Yaani matusi yao hayaandikiki. Ndio Defense Mechanisms yao.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
28,395
Likes
15,425
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
28,395 15,425 280
Kweli kabisa
Tena wasifungwe maana huko wataenda fanya ujinga huo
Waadhibiwe iwe fundishonkwa wote
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Ndio kipaombele chake au?

Akishawapata atawapeleka wapi ili waache huo ufuska?

Ule mchezo ni ngumu kuachika labda kama atakua anawaua akiwakamata.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,504
Likes
9,893
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,504 9,893 280
Marekani wameruhusu ushoga hadi jeshini... Makonda hajui anachotaka kukifanya.. Kwenye hili marekani watakuwa very serious na harshy.. Msishangae misaada yote kufutwa
Hii ni Tanzania bana sio marekani
 
M

Mcharo son

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
2,222
Likes
815
Points
280
M

Mcharo son

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
2,222 815 280
Aisee umemsaidia sanaa!! In short hotelini sidhani kama atawapata.. Na je atajuaje kuwa huyu ni shoga?
akifika huko tu atawajua mana husasambua kama waalikwa wengine tena zaidi. kumbuka wahusika wa huko ni nani na hao wanaebda kivipi wsksti inawahusu wanawake. Sio lazima aende nwenyewe na makamera... atume wanawake askari
 
Zilla The G

Zilla The G

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
714
Likes
510
Points
180
Zilla The G

Zilla The G

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
714 510 180
Kweli kabisa
Tena wasifungwe maana huko wataenda fanya ujinga huo
Waadhibiwe iwe fundishonkwa wote
unashauri wapewe adhabu gani?
 
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
2,604
Likes
5,915
Points
280
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
2,604 5,915 280
Ukimkamata unamshtaki kwa sheria ipi? uzururaji? hotelini? Mi nilidhani ataishauri serikali itunge sheria kali kukomesha hiyo tabia. Siasa
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760