Makinikia ya madini yafukua makaburi Rasimi

jambo Tanzania

JF-Expert Member
May 29, 2017
379
500
Viongozi mbalimbali waliopita katika hawamu tofouti wanahitajika kuhojiwa juu ya mikataba ya madini hapa nchini nidhahili kwamba sasa makaburi yanaanza kufukuliwa.maana tuliaminishwa kwamba yaliopita si ndwele tugange yanayokuja.
Haaaa!!!! Chenge mzee wa visenti naye yumo
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,808
2,000
Teh teh...... Patamu hapo. Najua muda si mrefu barua za tenguzi zaja.
 

vengu

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
698
500
Makaburi ya uuzwaji hovyo wa nyumba za serikali nadhani yataanza kufukuliwa rasmi.....
 

cocochanel

JF-Expert Member
Oct 6, 2007
24,491
2,000
Nasubiri kuona wataishia wapi.

Sasa vyombo vya habari vipige kazi, sio kupenda udaku na uongo wa mitandaoni tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom