Makinikia special thread 12/06/2017

onyx

JF-Expert Member
Mar 17, 2016
1,594
2,000
Tuwe pamoja tufahamishane kitakachojiri.Leo ndio siku tutafahamu ni kiasi gani tumepoteza na hawa wezi tuwafanyeje kisheria


Waleteeeeeeeee!
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,437
2,000
Mpaka sasa dakika ya 45 kipindi cha kwanza Magufuli 3-0 Lissu...
Ila nina hofu na kipindi cha pili,Lissu aweza yarudisha yote na kuyaongeza!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Leo nimechukua ED ya siku mbili kabisa ili nisikilize vizuri na niweze kushiriki mijadala mbalimbali bila kubugudhiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom