Makinika! Sio kila changu ni binadamu

Ubarikiwe sana Mtumishi.Dah !!!, naomba MUNGU mwenye huruma na upendo mwingi anisaidie Mimi niache kabisa kamchezo ka kuwajigijii madada poa.Najitajidi kuacha lkn wapi.Ee MUNGU unisaidie.
 
Dah!!!, MUNGU atusaidie hasa km mimi nilivyo na dhambi nyingi za kupenda watoto wazuri haki ya nani nipo ktk hatari kubwa.
 
sekunde chache mkuu,siyo siku
 
Hoja imeungwa mkono
 
Haha haha ungemshauri akawekewe ya Rihanna tuka ishambulie kiustadi
 
Wanaume wanarogwa sana, ni watu wa kuwaonea huruma tu....

Mshana hivi manii zinazohitajika kumroga mwanaume ni zile fresh kutoka kwenye kichupa au hata zikishaingia nikazichota kwenye kakisima kangu zinafaa?
Acha ushirikina wewe binti mdogo unaanza uchawi.
 
Ubarikiwe sana Mtumishi.Dah !!!, naomba MUNGU mwenye huruma na upendo mwingi anisaidie Mimi niache kabisa kamchezo ka kuwajigijii madada poa.Najitajidi kuacha lkn wapi.Ee MUNGU unisaidie.
Ee MUNGU unisaidie.[emoji3][emoji3][emoji3] Na akusaidie kweli
 
jah aturehem
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]ila wabongo hua mnachekesha sana [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…